Đề ôn tập trắc nghiệm cho công chức thuế mới

• Thread starter fourT
  • Ngày gửi
P

phamhuyentram09

Guest
17/1/09
2
0
0
thanh hoa
Chào tất cả các thành viên của diễn đàn nha!
Kế toán chúng mình cũng quan tâm đến công chức thuế ghê ấy nhỉ?Mình thấy mọi người bàn tán cũng sót ruột ghê, tài liệu của thuế thì nhiều mà chưa biết thi thì như thề nào?Bạn nào đã thi rùi có thể gửi cho mình tài liệu thi các năm trước với nhé!Mình đang rất muốn về Bắc Ninh các bạn à!Mail của mình là phamhuyentram09@gmail.com
Hoặc các gửi lên diễn đàn cho mọi người cùng tham khảo nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luyen Ngoc Trang

Guest
2/12/10
2
0
0
39
Ha Noi
mình thi vào ngạch chuyên viên tin học. thi môn quản lí nhà nước đề chung với ngành khác không ? bạn nào biết cho mình biết nhe!

Minh cung thi ngach chuyen vien Tin hoc, ban ngothuy1006 có tài liệu ôn Tin chuyên ngành chưa. Share cho mình với được ko?

L

love sweet

Guest
11/12/09
2
0
0
nhatrang
minh da dang ky thi Cuc thue Khanh HOa, nhung van chua co tai lieu gi ca, anh chi em nao co tai lieu co the post len cung tham khao khong???????

C

chuatecuacacchiecnhan

Guest
3/6/10
1
0
0
nt
BÀi này hữu ích quá. Cảm ơn các bạn!

K

ketoan98

Guest
20/3/09
2
0
0
HN
em đang chuẩn bị thi công chức thuế năm 2010 mà chưa bit dạng đề thi như thế nào anh chị nào bít dạng đề thi của các năm 2007,2008,2009, tháng 08 năm 2010 cho em xin nhé .Địa chỉ mail của em là: voicoinguyen86@gmail.com
Thanks anh chị nhiều nhiều!

K

ketoan_king

Guest
10/10/06
67
1
8
37
Quy Nhơn xì ti
Rất cảm ơn bạn vì sự chia sẻ này! Tài liệu thật hữu ích.

@ các bác: Sao tới hôm nay 14/12 rồi mà vẫn chưa thấy giấy báo nhỉ? Bác nào có thông tin gì thì cập nhật đi...

C

conmeo11

Guest
10/12/10
3
1
0
Da Nang
bạn ơi, mình thấy bạn đã có đề cương trắc nghiệm rồi, gửi cho mình với mail của mình là nguyenloan.ibst@gmail.com,

các bác ơi cho em hỏi tý, đối tượng chịu thuế của thuế thu nhập cá nhân có 2 đối tượng đó là cá nhân cư trú và cá nhân không cư trú. cá nhân cư trú thì phải nộp thuế trên phần thu nhập phát sinh trong và ngoài nước còn cá nhân ko cư trú thì tính trên thu nhập phát sinh tại Việt Nam, nếu như vậy thì phần thu nhập ngoài lãnh thổ phải chịu thuế 2 lần đúng ko các Bác, nếu vậy thì tội cho đối tượng nộp thuêw quá hè, có ai rành về luật thuế TNCN ko giải thích giùm em với!!!

Sửa lần cuối:
C

conmeo11

Guest
10/12/10
3
1
0
Da Nang
cảm ơn nhiều nhiều

Em cảm ơn anh chị nhiều lắm, em đang kiếm tài liệu giờ gặp được rồi mừng quá, nếu ai còn có tài liệu gì nữa post lên dùm bọn em nha, khi nào thi đậu em sẽ khao, còn rớt thì anh chị chia buồn cùng em hi,hichic:015::dance2:

N

nguyenle1

Guest
15/12/10
1
0
0
33
hcm
mình cũng đang cần nhưng tải về bị lỗi, lại không giải nén được . bạn nào có cho mình xin đẻ tham khảo với nhé.
mail mình nè: xaranari@yahoo.com.vn

L

Le Thanh Duc1

Guest
15/12/10
1
0
0
quang binh
Các anh,chị ơi ?ai có tài liệu hay dạng câu hỏi ôn thi công chức thuế co thể gửi cho em với có được ko?
Mail của em là[thanhducuni@gmail.com[/B]thanhducuni@gmail.com
em cảm ơn trước nha

N

nguoilacuoiduong

Guest
18/11/10
2
0
0
cầu giấy - hà nội
Mình chưa xem hết câu hỏi và đáp án. Hình như có vài chỗ chưa được chính xác. Bạn nên nghiên cứu kỹ và trao đổi thêm:1luvu:

Cám ơn vì đã post bài cho bọn e)
thaksssssssssssssssss nhìuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ạ :) gluk 2 u!!!

Sửa lần cuối:
H

honglien1585

Guest
7/11/09
0
0
0
Thanh Hoá
chào các bạn, mình sắp thi công chức thuế ngạch chuyên viên Tin học mà có ít tài liệu ôn quá. Bạn nào có đề thi các năm trước môn Anh B, với môn Tin gửi cho mình với nhé! dc email của mình là: hong_lien1585@yahoo.com
Thank các bạn nhìu. Chúc mọi người thi tôt.

Sửa lần cuối:
H

honglien1585

Guest
7/11/09
0
0
0
Thanh Hoá
bạn ơi , theo mình biết thì có nhiều đề thi lắm. Môn nào cũng vậy, bạn có đề thi các năm trước môn Tin k? cho mình tham khảo với. mail của mình là: hong_lien1585@yahoo.com

N

ngogiang

Guest
23/10/08
3
0
0
hue
mình đang cần gấp tài liệu ôn thi công chức thuế, bạn nào có tài liệu gì share cho mình với nge!
mail của mình: ngogiangnd@gmail.com
Thanks

P

ptavinh

Sơ cấp
4/11/10
43
0
0
36
dong ha quang tri
De thi cong chuc nganh thue dot 1

Minh thi dot 2. Ban nao da thi dot 1 cho minh xin de thi cua kien thuc chung va chuyen nganh voi. Neu ko tien dang len wed goi cho minh ve dia chi ptavinh@yahoo.com. Minh cam on nhieu lam!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA