Kính mời các Kiểm toán viên tư vấn giúp lớp đàn em!

• Thread starter conan77
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
Báo cáo các bác!
Hiện đang em đang ôn thi kiểm toán viên, nhưng do không làm ở công ty kiểm toán nên đang mù tịt vấn đề thực tế quy trình lập báo cáo sau kiểm toán.
Nếu trong 4r có bác nào lão làng thì xuất chiêu hướng dẫn em chút xíu gọi là.
Nghe các cựu viên bảo là hay trượt nhất chính là ở môn này nên em lo quá.
Ngoài ra còn cách thức ôn thi như thế nào cho hiệu quả thì xin các bác cũng bớt chút thời gian bày tỏ gìum cho.
Em xin cảm tạ a!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Bạn có câu hỏi cụ thể về việc lập báo cáo sau kiểm toán không? Có thể tớ giúp được một chút.

C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
Cảm ơn bác Xungdanhanhhung
Ý em là muốn hỏi về: Trình tự lập báo cáo sau kiểm toán của cơ quan kiểm toán.
Bởi vì thực tế em chưa nhìn thấy mặt mũi nó ngang dọc như thế nào cả.
Cảm ơn bác

K

khunglong

Guest
17/6/05
3
0
0
47
hcm
Cac anh chị ơi
Em đang định học Kiểm toán viên , nhưng mà không biết học ở đâu tốt, có ai chỉ dùm em, cám ơn . xin gửi về mail hoangdep@yahoo.com

S

smjle88

Guest
23/4/10
1
0
0
36
thái nguyên
Anh oi. Qua xem cac thao luan tren dien dan. Em biet anh da lam ke toan buu dien duoc nhieu nam roi
Em moi vao hoc viec ke toan o Buu dien. Con chua biet gi het. Anh co tai lieu nao ve ke toan cho em voi dc ko a
Mail cua em la: phich_ta@yahoo.com. Em cam on anh nhieu a !

C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
@smjle88
Hiện anh không làm bên Bưu điện nữa (3 năm nay rồi), ko biết có giúp được gì cho em ko. Anh biết thì VNPT có bộ sách hướng dẫn quy trình hạch toán và báo cáo từng cấp 1 đấy. Em tìm cuốn đó đọc dần. Còn việc liên quan đến các văn bản bên ngoài thì ít lắm vì thường là có văn bản thỏa thuận riêng của VNPT với Bộ Tài chính hoặc hướng dẫn của Ban tài chính em à. Chúc thành công

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA