Chế độ bồi dưỡng giáo viên THCS học hè.

• Thread starter NguyenhuongKT021286
  • Ngày gửi
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Mình có tìm trên google nhưng ko thấy có văn bản nào nói về chế độ này. vậy có ai đã từng thanh toán được khoản tiền bồi dưỡng này hay biết về chế độ này thì reply hộ mình với nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocvan1702

Sơ cấp
9/1/09
15
2
3
Việt Nam
Mình có tìm trên google nhưng ko thấy có văn bản nào nói về chế độ này. vậy có ai đã từng thanh toán được khoản tiền bồi dưỡng này hay biết về chế độ này thì reply hộ mình với nhé.

Em nói kỹ hơn nhé. Chế độ của giáo viên được cử đi học hay là đi dạy trong hè. Thì mọi người mới biết mà chia sẻ chứ.

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Em nói kỹ hơn nhé. Chế độ của giáo viên được cử đi học hay là đi dạy trong hè. Thì mọi người mới biết mà chia sẻ chứ.
Là thanh toán chế độ bồi dưỡng cho giáo viên đi học hè đó ạ.Hôm rồi mới hỏi được trường bạn người ta thanh toán 10.000đ/buổi nhưng cũng chẳng có công văn nào hướng dẫn hết á.Chẳng biết có đúng ko nữa vì mọi năm mình ko làm cái này mà.:wall:

Sửa lần cuối:
N

ngocvan1702

Sơ cấp
9/1/09
15
2
3
Việt Nam
Là thanh toán chế độ bồi dưỡng cho giáo viên đi học hè đó ạ.Hôm rồi mới hỏi được trường bạn người ta thanh toán 10.000đ/buổi nhưng cũng chẳng có công văn nào hướng dẫn hết á.Chẳng biết có đúng ko nữa vì mọi năm mình ko làm cái này mà.:wall:

Ấy đừng đập đầu như thế chứ em. có gì tìm hiểu dần dần, sao mà nóng thế.
Em xem Thông tư này có fải là thứ em cần không nhé. tuy nhiên cần phải tìm hiểu xem những hướng dẫn của mỗi địa phương.

Đính kèm

• 51-2008-TT-BTC.doc
    85 KB · Lượt xem: 13
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Ấy đừng đập đầu như thế chứ em. có gì tìm hiểu dần dần, sao mà nóng thế.
Em xem Thông tư này có fải là thứ em cần không nhé. tuy nhiên cần phải tìm hiểu xem những hướng dẫn của mỗi địa phương.

:004: hì....thật ngại quá...tính em vốn nóng mờ...mệnh hoả khổ thế đấy.
Nhưng mà bác ơi cái văn bản đoá dành cho cấp trên của em như là Phòng, là Sở thôi.
Trường hợp của em là chưa đủ 20km nên ko cấp giấy đi đường cho GV vậy nên phải làm thêm tiền bồi dưỡng tàu xe cho GV mà...thui kệ cứ làm 10.000đ/buổi. Sai thì đi tu...bác nhể...:028:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA