Mỗi tuần một chuyên đề

Đăng ký thành viên hội kế toán tỉnh Bà rịa - Vũng tàu tại đây

• Thread starter tuyetvothan
  • Ngày gửi
T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Hội kế toán tỉnh brvt

xin chào cả nhà mình cũng đang có ý định về brvt tìm việc cho gần nhà nên cũng xin tham gia vào hội. Mong bà con giúp đỡ nha.minh muốn đăng ký thành viên thì phải làm sao?
bạn hãy nhấn vào đường link này rồi vào bài viết đầu tiên có hướng dẫn của tui đó, có file thanhvien.xls, bạn nhấn vào đó download về và ghi thông tin vào xong rồi gửi mail lại cho tui, rất đơn giản, bạn hãy đọc kỹ hướng dẫn trong bài viết đó nha. Chúc bạn thành công.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhinhu

Guest
23/10/09
1
0
0
42
Ba ria vung tau
Xin chao, hoi webketoan BR-VT minh la thanh vien moi mong cac ban giup do nhe.
Tran trong kinh chao
Nhinhu

missly83

missly83

Trung cấp
chào bạn Nhinhu!
rất hân hạnh được đón tiếp bạn đến với gia đình kế toán BRVT. bạn hày để lại thông tin liên lạc nhé! mọi người sẽ liên lạc với bạn.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Hiiiiiiiii, Tại sao mình không đăng ký tham gia vơí Vũng Tàu nhỉ? Hy vọng được giao lưu vơí các bạn

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
nGHỈ LỄ NÀY MÌNH ĐI ĐÂU NHỈ PÀ CON NHÀ HỌ KẾ ƠI? NHA TRANG, PHAN RANG, PHAN THIẾT, CÔN ĐẢO HAY ĐÂU NHỈ?

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
nGHỈ LỄ NÀY MÌNH ĐI ĐÂU NHỈ PÀ CON NHÀ HỌ KẾ ƠI? NHA TRANG, PHAN RANG, PHAN THIẾT, CÔN ĐẢO HAY ĐÂU NHỈ?

Lễ nghỉ nhiều ngày, hãy dành 1 ngày cho nhóm, (còn lại các bạn dành thời gian cho người thân).
Đi chơi 1 ngày, các bạn ơiiiiiiiiiiiiiiii, Biển Vũng Tàu thẳng tiếnnnnnnnnnnnn:bigok::beer::dance2::bigok::smile3::1364::music-smi:band:

P

phuongdungnguyen

Guest
19/8/10
2
0
0
Vũng tàu
:1luvu::1luvu:Để việc ra mắt lần 2 của CLB kế toán tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu được tổ chức thành công, tôi kêu gọi tất cả thành viên đang công tác tại tỉnh đăng ký tham gia thành viên, góp ít công sức vào việc xây dựng phong trào, giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhằm đem lại hiệu quả trong công việc. Nhân đây, cũng kêu gọi các đàn anh, đàn chị giàu kinh nghiệm cùng tham gia, đóng góp, chia sẽ một số kiến thứ hữu ích cho các thành viên mới. Trân trọng!:015::1luvu::1luvu:

Em cũng ở VT, mới tham gia web kế toán thôi àh. k biết tham gia CLB kế toán BR-VT như thế nào nhỉ

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Em cũng ở VT, mới tham gia web kế toán thôi àh. k biết tham gia CLB kế toán BR-VT như thế nào nhỉ
Hoan nghênh bạn đến với hội, chuẩn bị tham gia họp hội tại Vũng Tàu trong dịp lễ 2-9 nhé

Ngoc Lan Tran

Ngoc Lan Tran

Sơ cấp
29/4/10
17
0
1
Vung Tau
Cho mình hỏi: Mình muốn đăng ký là mem của BR-VT nhưng gửi file đăng ký vào đại chỉ nào ?

B

bidao88

Guest
25/7/10
3
0
1
nghe an
ui em là thành viên mới, em tham gia nhập hội cùng cả nhả dc ko ạ. Em công tác ở vũng tàu

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
ui em là thành viên mới, em tham gia nhập hội cùng cả nhả dc ko ạ. Em công tác ở vũng tàu
Em vào chỗ dăng ký thành viên của hội và làm theo hướng dẫn đi

T

tamnhinvuotthoidai

Guest
26/8/09
2
0
0
36
HCM
Họ và Tên: Phạm Thanh Trung

Cellphone: 097.326.5252

Email: phamthanhtrung@live.com

Đang sử dụng phần mềm kế toán Misa SME 2010 rất mong chia sẽ với anh em trong hội kế toán!!!

M

mvquangkt

Sơ cấp
5/4/10
7
0
0
35
Vũng tàu
Mình là mem mới, xin chào tất cả thành viên trong gia đình kế toán thân yêu

C

CAO THU TRANG

Guest
15/6/08
0
0
0
35
vung tau
hi, hiện mình đang định xin việc tại vũng tàu, rất vui được làm quen với mọi người

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
oke, Bạn được là thành viên mới của hội Kế toán tỉnh BRVT

V

vickytn

Guest
17/2/09
2
0
0
38
vung tau
Xin chào cả nhà, cho mình tham gia học hỏi kinh nghiệm với.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA