Hoi ve chuan muc ke toan

• Thread starter le ngoc trung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

le ngoc trung

Guest
4/1/05
64
0
0
42
ha tay
Xin chao cac dai ca
Em la ke ngoai dao, moi hoc ke toan duoc vai thang. Em co biet hien nay bo tai chinh co dua ra kha nhieu chuan muc ke toan. Nghe noi tan 26 chuan muc. Em khong biet phai down tron bo o dau. Co ai biet khong chi giup em voi

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
hii, ngoài thị trường sách kế toán có những bộ sách về chuẩn mực kế toán đấy: có bộ thì mỗi quyển là một đợt chuẩn mực: chuẩn mực đợt 1, chuẩn mực kế toán đợt 2, 3, 4; cũng có quyển bao gồm các đợt chuẩn mực luôn. Hiện nay BTC đã ban hành 4 đợt chuẩn mực kế toán theo 4 QĐ. Nhưng văn bản hướng dẫn thực hiện thì mới chỉ có 3 thông tư: Thông tư 89 hướng dẫn chuẩn mực đợt 1, thông tư 105 hướng dẫn CM đợt 2, TT 23 hướng dẫn CM đợt 3. Các văn bản này (và kể cả nhiều văn bản khác có liên quan đến kế toán), bạn có thể download tại trang web của Bộ tài chính: www.mof.gov.vn bạn gõ vào ô tìm kiếm là "chuẩn mực kế toán", gõ unicode nhé, là các chuẩn mực kế toán lũ lượt chui ra hết, bạn tha hồ ma download về, thân ái, chúc bạn làm được, dễ mà!

T

Thiensuvodanh22

Guest
26/3/05
16
0
0
39
heaven
em đã vào trang web của bộ tài chính và cũng đã làm như MaiKa nhưng lại ko hề có chuẩn mực ké toán để down về,hic...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA