<phuong1977> là thành viên mới ở Webketoan - giới thiệu về mình.

• Thread starter phuong1977
  • Ngày gửi
P

phuong1977

Guest
phuong1977 : là thành viên mới ở Webketoan - xin chào các bạn và giới thiệu về mình.

Chào các bạn !

Phượng là thành viên mới của WEBKETOAN. Phượng rất thích website này. Nhưng vẫn chưa biết nhiều về cách hoạt động và tham gia như thế nào. Rất mong các bạn hướng dẫn giúp Phượng với nhe.

Giới thiệu về Phượng :

Tên : Phượng
Tôn giáo : Thiên Chúa giáo
Chiều cao 1m57, cân nặng 57 ký, cận thị.
Nơi cư ngụ : Quận Bình Thạnh, Tp.HCM
E-mail : phuong1977@hcm.fpt.vn

Về Phượng

Phượng thích sống giản dị, chân thành, độ lượng, có một chút lãng mạn. Quan niệm sống : "một là nói thật, nếu không là im lặng, không muốn nói dối". Rất sợ sự giả dối và thực dụng.

Đối với Phượng, Phượng rất quý trọng tình nghĩa, tấm lòng chân thật, chiều sâu tâm hồn, còn vật chất và hình thức bên ngoài thì chỉ là phương tiện mà thôi, nó rất phù du.

Phượng rất tâm đắc với những câu : "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng" - "Cho là hạnh phúc" - "Biết đủ là đủ" - "Tôi ơi đừng tuyệt vọng" . Và luôn lấy nó làm kim chỉ nam trong cuộc sống của Phương.

Phượng là 1 người có đến 1001 khuyết điểm ... nhưng rất thích lắng nghe và quý trọng những lời góp ý chân thành để giúp Phượng sửa đổi và sống tốt hơn.

Phượng cũng rất mong được làm quen và kết bạn với các bạn. Rất mong được học hỏi về lĩnh vực kế toán và những lĩnh vực khác trong cuộc sống cũng như là cùng nhau chia sẽ vui buồn trong cuộc sống.

Mến chào các bạn.

Phượng

Profile :

http://vietsingle.com/pro.php?ID=317249&l=2

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Xinchào thành viên mới, bạn sẽ thấy mình có ích hơn cho mọi người khi tham gia webketoan này

I

Ira

Guest
Chào chị, bài giới thiệu của chị rất giống cô bạn gái cũ của em. Chúc mừng chị đến với web kế toán.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phuong1977 nói:
Chào các bạn !

Rất sợ sự giả dối và thực dụng.

Phượng là 1 người có đến 1001 khuyết điểm ... nhưng rất thích lắng nghe và quý trọng những lời góp ý chân thành để giúp Phượng sửa đổi và sống tốt hơn.

Mến chào các bạn.

Phượng
Phượng ơi trong 1001 khuyết điểm có khuyết điểm hay tự ái không? Nếu có mà gặp người nói thật mà tự ái thì chết người ta rồi còn gì. hihi

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
vo vinh nam nói:
Phượng ơi trong 1001 khuyết điểm có khuyết điểm hay tự ái không? Nếu có mà gặp người nói thật mà tự ái thì chết người ta rồi còn gì. hihi
có người chết, làng nước ơi.
Chắc phải đi viếng mất thôi.
nhưng SINH DỮ TỬ LÀNH
Thế đâm lại hay ấy chứ. :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA