Tuyển người mẫu trình diễn thời trang sinh nhật wkt đêm 31/10

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Các bạn thân mến !

31/10, hòa chung với không khí sinh nhật webketoan lần 7, box Thái Bình quyết định biểu diễn thời trang trong đêm sinh nhật webketoan miền bắc lần 7 tại Hà Nội.

Hiện với nhiều mẫu thiết kế rất đẹp và hoành tráng. Chúng tôi cần tuyển một số vị trí người mẫu biểu diễn thời trang đêm 31/10.

Điều kiện: Tất cả các mem webketoan có khả năng tự tin thể hiện trước đám đông. Không phân biệt: nam, nữ, già, trẻ (tất nhiên trừ trẻ em dưới 16 tuổi).

Mọi thông tin đăng ký post tại topic này.

Trân trọng cảm ơn !

Tigon

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
hii, mong các anh chị nhà ta tham gia nhiệt tình nhé. Mấy khi dân thái bình được trổ tài trước thiên hạ.em xin đăng ký 1 chân chay lonton.

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Vụ này hay đây, mình đang băng khoăn có nên mon men một chân không kìa ^^

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Oặch, xem lại thì hóa ra ở Thái Bình cơ:wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Oặch, xem lại thì hóa ra ở Thái Bình cơ:wall:

Box Thái Bình đăng cai vụ thời trang thôi, chứ biểu diễn hôm sinh nhật web ở Hà Nội đó.

Tham gia hen?

Nếu tham gia để lại số điện thoại hoặc gửi thông tin qua tin nhắn riêng cho Gôn hen

Tks

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trẻ em 16 tuổi không được đăng ký, chắc là Thời Trang này mát mẻ và hot lắm nhỉ?

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe vụ này chị xin đặt cục gạch 2 suất nhé. Hot là phải máu rùi.:yo yo (2)::yo yo (19):
Vậy là có 4 ng ai đăng ký thêm hok nhỉ:yo yo (28)::yo yo (49):

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Đặt cục gạch với tư cách là.... CKC nhé, hehee

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Này này, Có thời trang năm 45 không, cho anh 1 chân, đảm bảo tay cầm bị, vai vác muôi, quấn quanh cái bao tải ..... hết ý :004:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Này này, Có thời trang năm 45 không, cho anh 1 chân, đảm bảo tay cầm bị, vai vác muôi, quấn quanh cái bao tải ..... hết ý :004:

hii Anh ơi năm 45 còn có bao tải quấn kín chứ thời trang bây giờ ko đc như thế cơ .Do Xh phát triển vải vóc ngày càng khan hiếm đâm ra quần áo toàn thiếu vải ko có vải may mà:004:.hihi

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
các bạn nữ thái bình đúng là kho hổ danh "chị hai năm tấn". Còn các anh thái bình đâu nhỉ, sao lại im hơi lặng tiếng quá, trong bộ thiết kế có cả thời trang dành cho nam thái bình nữa, nên mong các bác nhà ta tham gia nhiệt tình nhé.

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Hơ, có vụ này nữa hả, cho em đăng ký tham gia chân lon ton với

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Tôi không có ý kiến gì. Hix. Mà sao ko cho ông Trường tham gia mặc áo mưa nhỉ :004:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA