Lỗi hiển thị: "Tháng đầu tiên của kỳ tính thuế ko được lớn hơn tháng hiện tại" ở mẫu 01A/TNDN

• Thread starter banglangtim87
  • Ngày gửi
B

banglangtim87

Guest
15/10/09
1
0
0
36
Ha noi
Chào đại gia đình?
Cho mình hỏi chút nhé! mình kê khai thuế TNDN quý III năm 2009 nhưng khi mình chon mẫu kê khai thu hập tạm tính(01A/TNDN) lại hiển thị "tháng đầu tiên của kỳ tính thuế ko được lớn hơn tháng hiện tại"
Ai biết vì sao mách mình với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kaze87

Guest
24/6/09
1
0
0
36
HCM
Oh, em cũng bị lỗi này, ko biết tại sao nữa.

B

bopbibong

Guest
24/6/09
2
0
0
Nam Định
Lỗi phiên bản 2.1.0

Theo mình thì bạn thử kiểm tra lại cài đặt ngày tháng trên máy tính của mình xem sao. Có thể do ngày tháng trên máy tính mình không trùng với ngày tháng kê khai nên máy báo lỗi đó.Thân

H

Huonghieu

Guest
30/9/09
1
0
0
36
tp.hcm
Chào các bạn, tháng 8 mình có tải phiên bản HTKK 2.0, lúc đó font chữ mình đánh vẫn bình thường. Nhưng hôm nay mình đánh chữ " cổ phần" thì lại ko được. Không biết có bị lỗi chổ nào ko nữa . Bạn nào biết chỉ mình với nha. Thank

ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Chào các bạn, tháng 8 mình có tải phiên bản HTKK 2.0, lúc đó font chữ mình đánh vẫn bình thường. Nhưng hôm nay mình đánh chữ " cổ phần" thì lại ko được. Không biết có bị lỗi chổ nào ko nữa . Bạn nào biết chỉ mình với nha. Thank

Cái này tôi nghĩ đơn giản thôi, bạn coi lại phần hướng dẫn chi tiết của chương trình HTKK là làm được ngay thôi mà.

ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Theo mình thì bạn thử kiểm tra lại cài đặt ngày tháng trên máy tính của mình xem sao. Có thể do ngày tháng trên máy tính mình không trùng với ngày tháng kê khai nên máy báo lỗi đó.Thân

Đúng đó Kaze87 ạ.

H

hoang hon tim

Guest
1/5/09
42
0
6
36
TP.HCM
chào các bạn, tháng 8 mình có tải phiên bản htkk 2.0, lúc đó font chữ mình đánh vẫn bình thường. Nhưng hôm nay mình đánh chữ " cổ phần" thì lại ko được. Không biết có bị lỗi chổ nào ko nữa . Bạn nào biết chỉ mình với nha. Thank

bạn coi lại cách cài đặt font chữ, nếu bạn chọn kiểu gõ talex thì vào phần mở rộng chọn: Luôn sử dụng clipboard, rồi gõ thoải mái nhé.

L

le chuyen

Sơ cấp
8/9/09
30
0
6
ha noi
bạn xem lại là ngày bắt đầu năm tài chính bạn ghi là ngày nào, nếu ko phải là ngày 1/1 thì chắc chắn nó sẽ hiển thị như vậy đó

Cảm ơn đời một sớm mai thức dậy cho ta thêm ngày nữa để yêu thương!
:dance2:

M

minhntt

Sơ cấp
8/1/08
27
0
1
HCM
bạn xem lại là ngày bắt đầu năm tài chính bạn ghi là ngày nào, nếu ko phải là ngày 1/1 thì chắc chắn nó sẽ hiển thị như vậy đó

Cảm ơn đời một sớm mai thức dậy cho ta thêm ngày nữa để yêu thương!
:dance2:

Cái này đúng đó, ai bị lỗi thì chỉnh lại ngày bắt dầu năm tài chính là 01/01.
Thanks bạn rất nhiều

M

matmauhatde

Guest
19/10/09
2
0
0
TP.HCM
minh cung bi loi "Tháng đầu tiên của kỳ tính thuế ko được lớn hơn tháng hiện tại" ở mẫu 01A/TNDN

--------------------------------------------------------------------------------
minh da sua ngay thang dung voi ngay hien tai nhung van ko duoc

M

matmauhatde

Guest
19/10/09
2
0
0
TP.HCM
Minh thay doi ngay bat dau nam tai chinh la 01/01 va duoc roi nhung sau do co anh huong gi den cac du lieu da lam ko ?
cam on nhieu !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA