Xuất nhập hàng tồn kho

• Thread starter Samila
  • Ngày gửi
S

Samila

Sơ cấp
21/2/09
13
0
0
Nơi xa lạ
Hic bác nào có fine nào làm nhập kho xuất kho tồn kho không cho em xin với,công việc của em ko phải là kế toán nhưng bây giờ sếp bắt em kiêm luôn quản lý kho vật tư,em ko biết như nào cả,cty của em kinh doanh vận chuyển taxi,phụ tùng NX cũng không nhiều nhưng em nhiều việc nên muốn có một fine N_X cuối tháng có thể biết được tồn bao nhiêu,đã xuất cho những xe gì hiiiii mong các bác giúp đỡ em với hic chỉ cần một fine đơn giản thôi hic kế toán em ko ranh lắm đâu

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhthaobc

Trung cấp
3/4/07
94
0
0
37
TP.HCM
Ok! Theo mình hiểu mô hình của bạn là nhập vật tư và xuất cho láp ráp các loại xe. Bạn cần xem báo cáo NXT vật tư theo khoản thời gian, theo từng loại và theo từng loại xe sử dụng. Bạn gửi email cho mình danh mục vật tư và các loại xe, minh sẽ thiết kế cho bạn. Nhưng bạn cần hiểu các công thức trên excel để tránh thao tác vô tình làm sai công thức mà bạn không biết, dẫn đến kết quả sai.
minhthaobc@yahoo.com

H

hanhtruong

Guest
16/10/09
1
0
0
đòng nai
các anh chị oi!!! Mình là thành viên mới đăng nhập. Mong các anh chị giúp đỡ.
Mình mới vào làm cty in ấn. Mình thấy khi nhập kho NVL mua về tính bằng m2. Nhưng khi xuất kho thì tính theo tấm. mình làm cách nào để xác định được NVL còn tồn trong kho tính theo m2. cám ơn các anh chị nhiều.(vì là thành viên mới mình ko biết post bài viết như thế này có đúng ko mong các anh chi thông cảm)...

L

le chuyen

Sơ cấp
8/9/09
30
0
6
ha noi
bạn phải hỏi xem cụ thể m2= bn tấm thì mới tính được chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA