Xin tư vấn bổ sung ngành nghề

• Thread starter hoitho
  • Ngày gửi
H

hoitho

Guest
19/10/09
1
0
0
41
tphcm
Hiện tại nhà mình có mở một hộ kinh doanh với ngành nghề: ăn uống, cà phê, cơm. do UBND Q1 cấp
Mình thấy khi khách dùng cơm thì hay gọi thêm rượu, bia nhưng do quán của mình ko có chức năng kinh doanh rượu, bia nên ko thể bán cho khách được.
Nay gia đình mình muốn bổ sung thêm ngành nghề bán rượu, bia. vậy mình nhờ mấy anh, chị nào rành về vấn đề này xin tư vấn dùm.
Rất cám ơm mọi người

Khóa học Quản trị dòng tiền
bendoihiuquanh

bendoihiuquanh

Cao cấp
10/7/08
238
0
0
TP. HCM
Hiện tại nhà mình có mở một hộ kinh doanh với ngành nghề: ăn uống, cà phê, cơm. do UBND Q1 cấp
Mình thấy khi khách dùng cơm thì hay gọi thêm rượu, bia nhưng do quán của mình ko có chức năng kinh doanh rượu, bia nên ko thể bán cho khách được.
Nay gia đình mình muốn bổ sung thêm ngành nghề bán rượu, bia. vậy mình nhờ mấy anh, chị nào rành về vấn đề này xin tư vấn dùm.
Rất cám ơm mọi người

Bạn đăng kí kinh doanh thêm là được mà:angel::angel::angel:

D

dhoaiphuong

Guest
17/10/09
13
0
0
43
đà nẵng
tới skh đầu tư đăng ki gpkd, nhờ hướng dẫn thủ tục bổ xung nghàng nghề là 0k

Q

quanghiept

Trung cấp
8/10/08
57
0
0
Ha Noi
Hợ,
Không phải lên sở KHĐT đâu. Bạn cứ lên UBND quận nơi cấp cho bạn đăng ký kinh doanh là được. Cái nầy dễ mà, mất khoảng 200.000 đồng thôi. GỌi là tiền trà nước cho các chú các anh trên phòng kinh tế - UBND quận.

H

hoangson36

Guest
27/10/07
5
0
0
45
ha noi
Các bạn nên nhớ cơ quan giải quyết về thủ tục ĐKKD, bổ sung, thay đổi ĐKKD
1. UBND Quận, huyện, thị xã thuộc tỉnh giải quyết thủ tục đối với Hộ Kinh doanh cá thể và hợp tác xã.
2. Sở kế hoạch và đầu tư giải quyết thủ tục đối với Liên hiệp HTX, Công ty CP, TNHH, HD và DNTN
Chúc các bạn thành công
hoangson36

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA