Kinh nghiệp kế toán mới

• Thread starter in in
  • Ngày gửi
I

in in

Guest
5/8/09
1
0
0
hà nội
Chào anh chị trong Web kế toán!
Em là dân nhà Kế mới ra trường và đi làm được gần 2 tháng về nghề kế toán rồi nhưng em vẫn chưa biết mình cần học hỏi kinh nghiệp làm việc thế nào . Em vẫn đang trong thời gian thử việc thôi , em rất mong được sự chỉ giáo của anh chị về việc học và làm kế toán cũng như việc học hỏi kinh nghiệp nào, cần làm những gì để em trở thành 1 người kế toán tốt và có kinh nghiệp làm việc. Em rất cảm ơn và mong được sự phản hồi sớm của anh chị rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Em là dân nhà Kế mới ra trường và đi làm được gần 2 tháng về nghề kế toán rồi nhưng em vẫn chưa biết mình cần học hỏi kinh nghiệp làm việc thế nào . Em vẫn đang trong thời gian thử việc thôi , em rất mong được sự chỉ giáo của anh chị về việc học và làm kế toán cũng như việc học hỏi kinh nghiệp nào, cần làm những gì để em trở thành 1 người kế toán tốt và có kinh nghiệp làm việc. Em rất cảm ơn và mong được sự phản hồi sớm của anh chị rất nhiều.

Trước mắt là ...... tham gia Sinh nhật WKT sắp tới nè đi làm quen với mọi thành viên mà đa số là DÂN KẾ TOÁN

Người ta có nõi " miếng trầu mở đầu câu chuyện" hi hi hi làm quen trước đã .... biết đâu lợi cả đôi đường...TÌNH và TÀI, TÀI và TÌNH

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
Trước mắt là ...... tham gia Sinh nhật WKT sắp tới nè đi làm quen với mọi thành viên mà đa số là DÂN KẾ TOÁN

Người ta có nõi " miếng trầu mở đầu câu chuyện" hi hi hi làm quen trước đã .... biết đâu lợi cả đôi đường...TÌNH và TÀI, TÀI và TÌNH

pac này chắc trong ban..bán vé kiêm nhân viên...mai mối:004:
sorry pac nếu em có gì...mạo phạm:1luvu: :036:

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC

anh nỳ đang mún lấy vợ đó bạn....!!!!!!!!!

L

Luc van

Guest

mấy pác đùa e đấy!

e cứ bt thui! không phải nghiêm trọng lắm đâu!

nói chung là làm gì ban đầu chắng có bỡ ngỡ, đúng không em?

nhưng em làm bên mảng nào thì nên đi sâu vào tìm hiểu những cái đó đi!

Mỗi phần hành kế toán, đều cần phải hiểu về nó thì mới làm được, e à.

Chúc em thành công! Thân

I

in in

Guest
5/8/09
1
0
0
hà nội
Nói ra các pác đừng cười em nhé! Em mới đi làm thôi nhưng em muốn có nhiều kinh nghiệm và làm tốt kế toán. Em đang làm kế toán nội bộ của công ty bán hàng ah và em đang chuẩn bị để có bằng ACCA. Rất mong các pác giúp đỡ em.

D

DungVu

Guest
23/2/09
19
0
0
37
TpHCM
Hix! e cũng mới ra trường, cũng mới đi làm, mà vẫn chưa bít cần tìm hiểu thêm những gì nưã!:026:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
hix! E cũng mới ra trường, cũng mới đi làm, mà vẫn chưa bít cần tìm hiểu thêm những gì nưã!:026:

chưa biết làm sẽ biết

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Em mới đi làm thôi nhưng em muốn có nhiều kinh nghiệm
Cứ làm nhiều vào, làm nhiều sai nhiều, sửa sai nhiều, bị phạt nhiều, rút được kinh nghiệm nhiều. Đừng từ chối bất cứ việc gì kể cả những việc lặt vặt, kinh nghiệm đều từ đó mà ra.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
:D

Lão Vũ Già chuyển về đúng chỗ của Topic này đi nhá!!!!

T

tranhungcct

Guest
9/12/07
58
0
0
54
Bình Thuận
làm kế tóan dễ lắm, chỉ có thuyết minh với thuế là khó thôi ( nhân viên tư vấn về thuế)

D

DungVu

Guest
23/2/09
19
0
0
37
TpHCM
Chỉ có giai đoạn đầu là khó khăn thôi, ai cũng trải qua hết.

Dạ.Bữ giờ đi làm e cũng bị phạt nhiều lắm rồi đó. Bi giờ thì chỉ còn tốn thời gian thôi! Chứ cực thì cũng không cực! Thanks vì mọi người quan tâm !!^^

D

DungVu

Guest
23/2/09
19
0
0
37
TpHCM
U nói chiện có vẻ "khó khăn" nhỉ?:wall: Than thở tí cho đỡ bùn ý mờ! Coi có ai share cho chút kinh nghiệm để còn học hỏi.hihi Nice day mọi người nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA