đăng ký thay đổi nội dung đăng ký kinh doanh

• Thread starter bichchi138
  • Ngày gửi
B

bichchi138

Guest
11/4/07
71
0
0
hcm
Chào cả nhà! Em có vướng mắc này làm mãi mà không được, cả nhà ai biết thì chỉ dùm em với nha. Em cám ơn nhiều lắm.
Cty em muốn đăng ký thêm ngành nghề kinh doanh, em đã đọc cái QĐ quy định mã ngành rồi mà em tìm mãi chả thấy những cái ngành này mã ngành là bao nhiêu cả: Dịch vụ tổ chức sự kiện, Quảng cáo thương mại, Đại lý bán hàng hưởng hoa hồng, Đại lý vé máy bay.
Có ai đã từng đăng ký những ngành này thì cho em xin cái mã ngành với nha, em đăng lý bữa giờ mà không được hic:wall:

Hic sao không ai giúp mình thế?????

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Chào cả nhà! Em có vướng mắc này làm mãi mà không được, cả nhà ai biết thì chỉ dùm em với nha. Em cám ơn nhiều lắm.
Cty em muốn đăng ký thêm ngành nghề kinh doanh, em đã đọc cái QĐ quy định mã ngành rồi mà em tìm mãi chả thấy những cái ngành này mã ngành là bao nhiêu cả: Dịch vụ tổ chức sự kiện, Quảng cáo thương mại, Đại lý bán hàng hưởng hoa hồng, Đại lý vé máy bay.
Có ai đã từng đăng ký những ngành này thì cho em xin cái mã ngành với nha, em đăng lý bữa giờ mà không được hic:wall:

Ko tra được mã ngành thì bạn để trống chỗ đó, khi lên Sở KHĐT làm thủ tục, nếu họ tra hộ thì viết bằng tay, còn ko thì ko cần ghi. Bên mình toàn thế heeeeee

B

bichchi138

Guest
11/4/07
71
0
0
hcm
Ko tra được mã ngành thì bạn để trống chỗ đó, khi lên Sở KHĐT làm thủ tục, nếu họ tra hộ thì viết bằng tay, còn ko thì ko cần ghi. Bên mình toàn thế heeeeee

Bên mình đăng ký qua mạng nên thiếu mã ngành là nó trả về không giải quyết. Hic chả biết sao nữa hhuhuhuhu

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Bên mình đăng ký qua mạng nên thiếu mã ngành là nó trả về không giải quyết. Hic chả biết sao nữa hhuhuhuhu

Thế thì bạn xem ngành nghề đó thuộc loại ngành nào, nếu ko có tên chi tiết của các ngành như bạn đã nêu, thì lấy mã của các ngành, dịch vụ "còn lại chưa đc phân vào đâu" của loại ngành đó.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
VD:
73100 - Quảng cáo
82990 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
46101 - Đại lý

B

bichchi138

Guest
11/4/07
71
0
0
hcm
VD:
73100 - Quảng cáo
82990 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
46101 - Đại lý

Cám ơn bạn nhiều nha, mình cũng đang làm thử như vậy xem có được k.

H

huechi89

Sơ cấp
10/5/09
18
0
0
44
Ha noi

Bạn cứ kiếm một văn phòng luật sư nào đó, họ sẽ tự làm cho mình, tiền thì mất khoảng 1tr thôi mà mình không phải mệt, không đúng đối tượng của Sở, bạn mà lên đó họ quay bạn chóng mặt đấy.

ducpho

ducpho

Trung cấp
12/9/08
117
1
0
quảng ngãi
ban lấy mã ngành chung, chứ làm sao chi tiết như ban nói được, mình mới làm xong cho công ty mình nè nhưng bên mình ngành diện công nghiệp, thủ tục cũng đơn giản, đi lên xuống mat 2 ngày mới xong.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA