Không vào kê khai thuế TNDN từ tháng 2

• Thread starter havy1987
  • Ngày gửi
H

havy1987

Guest
28/10/09
4
0
0
hà nội
Em lần đầu làm kê khai T TNDN tạm tính. Cty em mới thành lập đc 2 tháng nay. gio e vào làm báo cáo thì không vào đươc. ấn vào quý 3 của bảng kê khai thuế TNDN để làm thì chỉ thấy báo lỗi dòng chữ " tháng đầu tiên của kỳ tính thuế không được lớn hơn tháng hiện tại ". vào quý 2 thì lại vào được. Các anh chị giúp em với. thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Em lần đầu làm kê khai T TNDN tạm tính. Cty em mới thành lập đc 2 tháng nay. gio e vào làm báo cáo thì không vào đươc. ấn vào quý 3 của bảng kê khai thuế TNDN để làm thì chỉ thấy báo lỗi dòng chữ " tháng đầu tiên của kỳ tính thuế không được lớn hơn tháng hiện tại ". vào quý 2 thì lại vào được. Các anh chị giúp em với. thanks

Bạn xem lại ngày giờ cài trên máy tính có trùng với ngày hiện tạichưa.Chúc thành công.

L

Luc van

Guest

Lệch so với ngày trên máy rùi. Bạn cài lại ngày đi nhé! Nhanh lên kẻo không kịp
Thân!:015:

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
máy của mình không có đồng hồ ở góc phải màn hình:004:

Thì vào Start->settings->control panel->Date and time
ghi chú: Start ở góc trái phía dưới màn hình,váo đó mà chỉnh ngày giờ lại cho đúng.

P

phoan

Guest
24/10/09
1
0
0
40
hồ chí minh
tờ khai thuế tndn

kiểm tra lại ngày tháng trên máy vi tính đi bạn ơi:036:

Xem nhiều