cách làm sổ kho

• Thread starter thuongson
  • Ngày gửi
T

thuongson

Guest
:025:Chào các bác
Em mới vào nghề và đang tự mình phải làm sổ sách cho công ty ( vì công ty nhỏ thôi mà). Em đang không biết sổ sách hàng tồn kho cần có những chứng từ gì kèm theo ngoài phiêu nhập, xuất. Các bác gợi ý giúp em những bộ sổ cần làm với nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen1987

Cao cấp
:025:Chào các bác
Em mới vào nghề và đang tự mình phải làm sổ sách cho công ty ( vì công ty nhỏ thôi mà). Em đang không biết sổ sách hàng tồn kho cần có những chứng từ gì kèm theo ngoài phiêu nhập, xuất. Các bác gợi ý giúp em những bộ sổ cần làm với nhé!

Bạn cần biết thêm những quy định về quá trình nhập, xuất NVL, thành phẩm công ty bạn thường dùng những loại nào thì làm dúng như vậy thì đúng thôi. Bạn muốn chất nữa thfi làm thêm biên bản kiểm kê kho, đánh giá lại hàng tồn kho mình nghĩ là đủ rồi, bạn đừng tìm ra nhiều loại chứng từ nữa phức tạp lắm.

C

chauduyen

Guest
29/10/09
1
0
0
cu chi
mình đang làm báo cáo rất cần các chứng từ kế toán theo QD 48/2006 BTC
Bạn nào có thì gửi file excel cho mình với.
mail của mình: nguyen_chau55@yahoo.com
Cảm ơn các bạn rất nhiều

Sửa lần cuối:
P

pemapkun

Guest
9/4/12
2
0
0
33
cầu giấy - hà nội
Ðề: cách làm sổ kho

công ty em có rất nhiều mã hàng khác nhau, mỗi mã lại được chia ra nhều loại em không biết nên làm như thế nào để theo dõi X-T trong các ngày như thế nào trong EX. anh chị giúp em với!!! gửi mail cho em : pemapkun@gmail.com / kam ơn anh( chị ) nhiều !!

T

thuminhkhue

Sơ cấp
10/11/11
5
0
0
35
Kiên Giang
Ðề: cách làm sổ kho

Các ban oi cho minh hoi trên bảngtheo dõi hàng tồn kho co cột "giá trị", vậy cho mình hỏi cột giá trị là bao gồm VAT hay chua VAT vậy các bạn. mail cua minh thuminhkhue@yahoo.com.vn

thank! các bạn truóc nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA