ai giup cho em co 1 cho thuc tap

• Thread starter cobelolem304
  • Ngày gửi
C

cobelolem304

Guest
28/5/05
1
0
0
38
ha noi
em chào các anh chị em học trung cấp kinh tế giờ em đang tìm chỗ thực tập mà khó quá co anh chị nao biet thi giới thiẹu cho em nhé 1-6 la bon em phải ket thuc danh sách roi co ai giup em nhé em cảm ơn rất nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
cobelolem304 nói:
em chào các anh chị em học trung cấp kinh tế giờ em đang tìm chỗ thực tập mà khó quá co anh chị nao biet thi giới thiẹu cho em nhé 1-6 la bon em phải ket thuc danh sách roi co ai giup em nhé em cảm ơn rất nhiều

Hôm nay mình mới đọc bài này của bạn. Không biết bạn đã tìm được chỗ thực tập chưa?
Nếu chưa thì liên lạc với mình: Pencil_girl303@yahoo.com

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
Lọ Lem ơi, em cho biết cụ thể là em muốn thực tập ở Công ty kinh doanh ở lĩnh vực nào nhé, hôm nay quá 01 tháng 6 rồi (rất tiếc, như chị Nguyen Hang, anh cũng đọc bài này có thể hơi muộn) nhưng nếu em còn cần sự giúp đỡ thì anh có thể giúp.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Mình đọc muộn nhưng nếu cần thiết cam_to sẽ giúp bạn
Bạn cầm hồ sơ đến phong 8 tầng 3 KS Sofitel số 1 đường thanh niên
Gặp Chị Thảo : bảo gửi cho anh Bình và để lại số điện thoại
ĐT : 7150446
Nếu được bạn có thế nộp HS vào thứ 2 ngày 08/08/05

M

metwametwa

Guest
6/8/05
20
0
0
40
hcm
Chắc bây giờ lolem thực tập xong rồi, đã đi làm chưa k biết, mình cũng là 1 SV mới ra trường, đang làm thử việc, cái gì cũng là lạ , làm gì cũng sợ hư sẽ bị la, hic. Việc k căng thảng mà tinh thần cứ lúc trầm lúc bổng, hic.

P

phamvancuong

Guest
15/7/05
16
0
1
38
viet nam
Em chào các anh chị, em đang tìm một chỗ thực tập, nhưng sao mà khó quá.Mong các anh chị giúp dùm em.Em đang ở TPHCM.
Nếu có thể gửi qua mail của em:phamcuong_tg@yahoo.com

N

nhungdiudang

Guest
24/10/05
12
0
0
42
TP.HCM
phamvancuong, bạn có chỗ thực tập chưa?
Nếu chưa thì bạn thử đến Liên Hiệp HTX thương mại TP (Saigon Coop) xem, bạn lên lầu 3, phòng kế toán xin. Hồi trước tôi xin ở đó, cũng dễ lắm. Có điều nếu thực sự không có thực tập thì đến đó, chứ ở chỗ này khi thực tập mình cũng không được làm gì đâu, người ta chỉ đưa ra những bài luận các năm trước để mình xem thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA