1/6 tết của thiếu nhi

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
1/6 tết của thiếu nhi ( xem chi tiết trang 03 )

Nhân dịp tết của thiếu nhi, mời các bạn là thiếu nhi trên diễn đàn đăng kí vào đây nhé. có cái này hay lắm. hi hi hi

(chi tiết trang 03)

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

highland

Guest
Ngày quốc tế thiếu nhi đến rồi, ước gì được trở lại thành thiếu nhi nhỉ để được đi đến những chỗ vui chơi nè, vì cái thời mình còn thiếu nhi thì chưa bao giờ được dắt đi cả...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thiếu nhi đây! Nhi đồng đây! hìhì. Anh Tuấn à, cái hay hay của anh là cái gì thế?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Em bé đây, thiếu nhi đây, nhi đồng đây... 1/6 có gì hay cho trẻ em không bác?

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
tuanklkh nói:
Nhân dịp tết của thiếu nhi, mời các bạn là thiếu nhi trên diễn đàn đăng kí vào đây nhé. có cái này hay lắm. hi hi hi
ÔI trời hôm nọ nhìn thấy ông tuấn mua một họp kẹo mút rất là to, mọi người nhào vô đi.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
vo vinh nam nói:
ÔI trời hôm nọ nhìn thấy ông tuấn mua một họp kẹo mút rất là to, mọi người nhào vô đi.
hihi. sao bác biết.
Bác vovinhnam bảo là các cháu thiếu nhi hát hay múa giỏi sẽ được bác dẫn đi ăn kem Tràng Tiền

mọi người tối nay đi caphê ti' đê

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ha ha, vậy là tết thiếu nhi này, tụi em được ăn kẹo và ăn kem ạ? Hấp dẫn quá....

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
XIANGQIANG nói:
Ha ha, vậy là tết thiếu nhi này, tụi em được ăn kẹo và ăn kem ạ? Hấp dẫn quá....
Thiếu nhi thì được ăn kẹo mút, nhi đồng thì thêm khoản kem.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Có ..." con" nữa mấy "chú" ơi, tuy nhiên, với con thì mấy chú cho con xin thêm... tiền vé tàu (bay) ạ....hi hi hi...

G

gaubong_hn

Guest
22/3/05
9
0
0
39
ha noi
Thiếu nhi đây , đây là thiếu nhi .he..................he
Anh Tuấn à có trò gì hay vậy,mai là 1/6 rùi mọi người có kế hoạch gì không?
Ặc......Ặc có ai tặng quà cho em không ?
he............he

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
cothant nói:
Có ..." con" nữa mấy "chú" ơi, tuy nhiên, với con thì mấy chú cho con xin thêm... tiền vé tàu (bay) ạ....hi hi hi...
Các nhi đồng ở MN đã thấy MINA, Trần Văn Hùng, chuẩn bị ít bóng bay rồi.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
tuanklkh nói:
hihi. sao bác biết.
Bác vovinhnam bảo là các cháu thiếu nhi hát hay múa giỏi sẽ được bác dẫn đi ăn kem Tràng Tiền

mọi người tối nay đi caphê ti' đê

Cháu không ăn kem Tràng Tiền đâu, hôm trước có mấy nhà cô bác gì ăn kem xong lên viện đấy. Chú Tuấn gợi ý cafe cháu nghe mà thèm wá. Hihi

H

honey240404

Guest
26/5/05
6
0
0
47
258 Lê Văn Sỹ, P14, Q.3
Chao tat ca cac ban, minh la thanh vien moi toanh cua WEBKETOAN, mong duoc lam quen voi cac ban & mong cac ban huong dan, diu dat minh nhe
Than chao

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
xungdanhanhhung nói:
Cháu không ăn kem Tràng Tiền đâu, hôm trước có mấy nhà cô bác gì ăn kem xong lên viện đấy. Chú Tuấn gợi ý cafe cháu nghe mà thèm wá. Hihi

Hey, thiếu niên nhi đồng không nên uống cafe, rất có hại cho sức khỏe đấy... Còn kem Tràng Tiền bây giờ ăn vô tư được rồi.... Lo gì....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
cothant nói:

"Con" của ai mà ngoan vậy kìa.......ra đây rồi cô dẫn con ăn kem...Tràng Tiền...
P/s: Có bị ngộ độc tý thôi nhưng chắc chẳng sao :p

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Retngot nói:
"Con" của ai mà ngoan vậy kìa.......ra đây rồi cô dẫn con ăn kem...Tràng Tiền...
P/s: Có bị ngộ độc tý thôi nhưng chắc chẳng sao :p
Rồi, anh ra đó sẽ nói mấy chú ngoài ấy dắt hai anh em mình đi ăn kem ha, bé Xiangqiang nói kem Tràng Tiền ngon lắm, có khuyến mại 1 vé khám sức khoẻ miễn phí nữa.
To Vo Vinh Nam: oa oa, "con" không đi bóng bay đâu... lỡ nó bay sang.... Campuchia hay Lào mà không tới Hà Nội thì sao

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Ui da, thiếu nhi, nhi đồng ở đâu mà đông quá, dễ thương quá vậy. Nào, ra đây chú Tuấn, chú Nam bế, chú thơm một cái rồi cho kẹo nào.

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
A lô mình là thiếu nhi đây.....có gi cho thiếu nhi măm măm không!!!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hu hu, thiếu nhi, nhi đồng tụ tập đầy ở đây rùi mà không thấy kẹo hay kem gì là sao?
Người lớn thì không được nuốt lời đâu nhá, bác Tuấn, bác Nam nhá!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
newworld nói:
Ui da, thiếu nhi, nhi đồng ở đâu mà đông quá, dễ thương quá vậy. Nào, ra đây chú Tuấn, chú Nam bế, chú thơm một cái rồi cho kẹo nào.
Riêng cái khoản "thơm" này thì em xin làm... người lớn được không ạ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA