Thành viên mới, xin tự giới thiệu

• Thread starter Le Thanh Ha
  • Ngày gửi
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Chào tất cả các bạn !Mình là thành viên mới tham gia vào Diễn Đàn mong được học hỏi nhiều kinh nghiệm từ tất cả các bạn Mình sống và làm việc tại Đà Nẵng .Khi biết là có trang Web này mình rất vui vì có được nhiều cơ hội giao lưu gặp gở với đồng nghiệp . Rất vui được tham gia Diễn Đàn :two: two: two: two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
:welcome: Chào bạn,

Mình tách bài của bạn ra để mọi người còn làm quen với bạn nữa chứ.
Webketoan hiện đang ít thành viên khu vực miền Trung, hy vọng sự góp mặt của bạn tăng cường thêm sức mạnh cho diễn đàn chúng ta.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Hoan nghênh bạn tham gia vào diễn đàn.
Huy vọng bạn sẽ tìm thấy nhiều bổ ích ở đây và hãy mạnh dạn chia sẽ những gì bạn đã biết cùng với mọi người nhé ! Khi nào bạn có những gì khúc mắc hãy mạnh dạn post lên đây, mọi người sẽ sẳn sàng giúp bạn, vì kế toán chúng ta là những người rất nhiệt tình cơ mà ! :two: :two: :two:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Rất hoan nghênh khi Webketoan có một người ở miền Trung đến tham gia, vậy là WKT ta đã có đầy đủ Bắc, Nam, Trung rồi nhé. :w_v

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Rất mong bạn sẽ là người tiên phong cho thành viên khu vực miền trung của webketoan

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Xin chào ! Hình như bạn là thành viên thứ 2 ở khu vực miền Trung đó .

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Đà Nẵng cũng là một thành phố lớn của VN . Mong rằng sẽ còn có nhiều thành viên khác từ nhiều khu vực khác nhau tham gia diễn đàn . Chào mừng và xin cảm ơn! :rose:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :ak em thấy toàn mí bác ở trung tâm không à . .... hehhe , :leu: Làm quen với bạn chứ ?? chắc lại chạy sang chỗ khác rồi hehhe , Đội ngũ này chuyên nghiệp ít thía :chuoi :thank :lol

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Cho Tina " mượn đất " để làm quen với các anh chị chút nhé . Tina cùng tên , khác họ với thành viên thứ 1001. Sinh ra và lớn lên ở miền Trung . Cụ thể hơn xíu nữa là ở Nha Trang .

Tina đang "thử việc " ở WKT . Các anh chị đi trước giúp đỡ Tina với nha :two:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Xin Chào mọi người,
Mình sinh ra và lớn lên ở miền Trung (Phan Rang) nhưng bây giờ đang công tác ở Hồ Chí Minh. Vậy thỉ mình bây giờ thuộc thành viên của miền nào đây nhỉ.

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
WKT Miền Trung xin cảm ơn sự quan tâm ưu ái của tất cả các bạn . Hy vọng một thời gian không xa nữa WKT Miền Trung sẽ đông đúc sôi động và nhiệt tình như WKT ở 2 miền Nam Bắc.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào Le Thanh Ha, người bạn mới của web kế toán. Nhắc đến miền Trung mình lại nhớ đến núi Ngũ Hành Sơn và mì quảng và bây giờ mình lại nhớ thêm một người bạn tên là Le Thanh Ha.... :two:

Q

QuangTuan

Guest
Mình xin tự giới thiệu nha!
Tuy mình không phải là người miền trung nhưng mình cũng từng làm kế toán ở đó, công nhận là miền trung rất đẹp.

Mình tên là Tuấn, hiện nay đang đi học vè chuyên ngành kiểm toán-kế toán, mong được sự giúp đỡ của mọi người.

N

nobita1808

Guest
NOBITA :welcome:
&nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; Chào LE_THANH_HA
Tui là Nobita1808 o một nơi xa xôi đến và rất vui được làm quen với bạn.

Chúng ta phải làm một bữa liên hoan gặp măt nha.

Nào chúng ta đi nhậu nha :dzo :bia or :pepsi: :pepsi: :pepsi:
:welcome: :welcome:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA