Hợp đồng nào là thích hợp

• Thread starter ngocbichdm
  • Ngày gửi
N

ngocbichdm

Sơ cấp
18/4/09
19
0
1
tp.Ho Chi Minh
Chào cả nhà ! Cả nhà ơi cho em hỏi với : Công ty em có ký 1 hợp đồng thực hiện 1 TVC quảng cáo nhưng bên em lại giao khoán cho 1 cá nhân thực hiện. Em phải ký hợp đồng gì với cá nhân này bây giờ? Em đã trích nộp 10% thuế TNCN trên tổng số tiền đã thanh toán cho cá nhân này rồi .Bây giờ em phải làm sao, cả nhà giúp em với đi.Em xin cảm ơn rất nhiều.

Cả nhà ơi ! Sao không ai giúp em vậy?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chào cả nhà ! Cả nhà ơi cho em hỏi với : Công ty em có ký 1 hợp đồng thực hiện 1 TVC quảng cáo nhưng bên em lại giao khoán cho 1 cá nhân thực hiện. Em phải ký hợp đồng gì với cá nhân này bây giờ? Em đã trích nộp 10% thuế TNCN trên tổng số tiền đã thanh toán cho cá nhân này rồi .Bây giờ em phải làm sao, cả nhà giúp em với đi.Em xin cảm ơn rất nhiều.

Bạn nên vào GOOGLE tìm kiếm " mẫu hợp đồng giao khoán "
trên đó có đầy đủ, sau đó bạn thay đổi các thông tin cần thiết, trình sếp ký và đưa cho người đó ký là xong mà .
Thân

M

macojackson

Guest
28/4/09
3
0
1
41
long an
nếu bạn ký với người thực hiện nhiệm vụ đó, coi như hợp đồng giao khoán, mẫu theo bộ luật dân sự quy định. và trách nhiệm của 2 bên là trách nhiệm dân sự. do vậy nếu xảy ra tranh chấp gioải quyết rất khó khga8n đó bạn a!vì người thực hiện nhiệm vụ này không có tư cách pháp nhân. bạn có thể vào google tìm cũng được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA