HĐ vay tiền giữa công ty với cá nhân

• Thread starter lieuhuong
  • Ngày gửi
L

lieuhuong

Guest
5/10/09
34
0
0
Hà nội
Cả nhà ơi? ai có HĐ vay tiền giữa công ty với cá nhân cho em xin 1 bản với.em tìm mãi trong Diễn đàn mà không thấy!
tiên thể cho em hỏi Công ty vay tiền cá nhân với lãi xuất 0%thì trong HĐ có cần ghi nhiều Điều khoản không hay chỉ cần đơn giản thôi!! em đang cần lắm mong cả nhà sơm giúp em vơi nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

Forever230405

Sơ cấp
7/5/09
13
0
1
Lâm Đồng
Cả nhà ơi? ai có HĐ vay tiền giữa công ty với cá nhân cho em xin 1 bản với.em tìm mãi trong Diễn đàn mà không thấy!
tiên thể cho em hỏi Công ty vay tiền cá nhân với lãi xuất 0%thì trong HĐ có cần ghi nhiều Điều khoản không hay chỉ cần đơn giản thôi!! em đang cần lắm mong cả nhà sơm giúp em vơi nhé!

Mình có cái này bạn xem thử nha mình cũng tìm dc trên diễn đàn đấy

F

Forever230405

Sơ cấp
7/5/09
13
0
1
Lâm Đồng
Hinh như mình ko biết cách gửi file thì phải

Sửa lần cuối:
H

huechi89

Sơ cấp
10/5/09
18
0
0
44
Ha noi
Sao lại vay với lãi xuất 0% nhỉ? có ai chấp nhận cho vay như thế không? dù vay thật hay vay trên giấy tờ thì bạn làm cho nó giống thật một chút. Mình không thấy một cá nhân nào cho hẳn một cty vay tiền mà không có lãi xuất cả.

L

lieuhuong

Guest
5/10/09
34
0
0
Hà nội
GD bên mình vay của người nhà nhưng lại chuyển khoản qua ngân hàng rùi (gần 200tr)nên phải làm cái HD để có cái giải trình cho .khoản tiền đó thui.nhưng mà hình nghuw vay mà có lãi xuất thì phải đóng thuế TNcn hay sao đúng không ạ. là như thế nào nhỉ,em vẫn chưa hiểu cái này

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA