Cách lưu File trong Cty Xuất Nhập khẩu

• Thread starter lovers
  • Ngày gửi
L

lovers

Guest
4/6/09
50
0
0
ha noi
Em chào các anh chị ! Các anh chị có thể hướng dẫn cho e cách lưu File như nào cho dể theo dõi và khi quyết toán thuế thì dễ tìm và đối chiểu được không ah? Bên em làm về xuất nhập khẩu. E mới biết một chút nhưng vẫn mong được các anh chị có kinh nghiệm chỉ giáo thêm. Em cảm ơn nhiều lắm. Anh chị hướng dẫn em nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

fhlanh

Trung cấp
10/12/09
72
0
0
TN
Cách lưu file trong công ty XNH

Hi!Mình nghĩ cách lưu file tốt nhất là các chứng từ hạch toán điều in ra và kẹp với chứng từ bên ngoài như hóa đơn, chứng từ nội bộ.:wall:

F

fhlanh

Trung cấp
10/12/09
72
0
0
TN
Cách lưu file trong công ty XNK

Hi!Mình nghĩ cách lưu file tốt nhất là các chứng từ hạch toán điều in ra và kẹp với chứng từ bên ngoài như hóa đơn, chứng từ nội bộ.:wall:

L

lovers

Guest
4/6/09
50
0
0
ha noi
Hi!Mình nghĩ cách lưu file tốt nhất là các chứng từ hạch toán điều in ra và kẹp với chứng từ bên ngoài như hóa đơn, chứng từ nội

Ý mình không phải như thế. nghĩa là bộ chứng từ liên quan đến mở LC nhưng lại liên quan đến cả ngân hàng thì lưu như nào. Phải phôtô thêm một bản nữa ah? Chứng từ bên mình hơi nhiều nên mình cần lưu cho khoa học nhưng mình lại chưa rõ lắm. Ai biết không?

T

trinhdao81

Guest
16/12/09
3
0
0
haiphong
theo minh chưng tu goc kem theo kphai khop voi to khai thue , ke ca chung tu thnag nao nhung khai thue thang nao thi de thang do , nhu vay kiem tra rat de.chung tu nhieu ma de lung tung ti kho quan lý lam

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA