mẫu và cách ghi bảng kê chi tiết hàng tồn kho

• Thread starter bebong711
  • Ngày gửi
B

bebong711

Guest
4/11/09
9
0
0
bh
các bác ơi chỉ dùm em với: e đang hồ sơ đáo hạn ở NH họ bảo phải có bảng kê chi tiết hàng tồn kho, mẫu sổ đó e chư biết các bác chỉ dùm e nha và cách ghi thế nào. em cảm ơn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bebong711

Guest
4/11/09
9
0
0
bh
các bác ơi chỉ dùm em với: e đang thủ tục đáo hạn ở NH họ bảo phải có bảng kê chi tiết hàng tồn kho, mẫu sổ đó e chưa nắm rõ các bác chỉ dùm e nha và cách ghi thế nào. em cảm ơn nhiều

R

Rungvietbac

Cao cấp
8/5/08
300
0
16
TP Thái Nguyên
Ngân hàng không quá quan tâm đến mẫu biểu của bạn đâu. Chủ yếu là nội dung thôi.
Chỉ cần có đủ thông tin về thời điểm lập biểu (Có đủ các cột tên hàng, đơn vị tính, đơn giá, số lượng, thành tiến của hàng tồn là được).
Nếu bạn vay theo hóa đơn mua hàng thì lưu ý là cái hàng trên hóa đơn mua đó bạn để trong bảng để họ thấy là vẫn chưa bán hàng.

T

thuyut

Guest
16/4/10
1
0
0
Quảng Nam
các bác ơi chỉ dùm em với: e đang hồ sơ đáo hạn ở NH họ bảo phải có bảng kê chi tiết hàng tồn kho, mẫu sổ đó e chư biết các bác chỉ dùm e nha và cách ghi thế nào. em cảm ơn nhiều

Mình cũng đang làm hồ sơ giống bạn nè. huhuhu.Mình lấy bảng cáo cáo nhập xuất kho độ lại đó

G

giandon

Guest
12/10/07
2
0
0
nghệ an
mẫu bảng kê hàng tồn kho gồm các cột:STT,tên hàng,ĐVT, sl, đg, thành tiền, ghi chú

I

imintoyou

Guest
13/1/12
1
0
0
33
ha noi
Ðề: mẫu và cách ghi bảng kê chi tiết hàng tồn kho

Mọi người đăng mẫu lên được không mình đang cần copy.mọi người giúp với.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Mọi người đăng mẫu lên được không mình đang cần copy.mọi người giúp với.

Mẫu:

Tên cấp thay bằng tên hàng.

N

null^^

Trung cấp
14/9/06
113
0
16
36
Doi. can' - 3 din`h.- HN

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA