mẫu sổ theo dõi tạm ứng

• Thread starter thuylity
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thuyresco

Guest
2/10/07
2
0
0
44
Tu Liem- Ha Noi
Cả nhà ơi cho mình hỏi tí. Công ty mình ở Hà Nội đang thi công công trình tại Hà Nam. Mình đã làm các thủ tục để xin cấp mã số thuế vãng lai rồi. Tháng 9 mình phát sinh doanh thu công trình đấy là 290 tr, thuế GTGT phải nộp trong kỳ của cả công ty là 5 triệu và mình đã nộp ở Hà Nội. Mình nghe nói còn phải nộp 2% ở Hà Nam nữa. Có phải bây giờ mình phải nộp thêm cho cục thuế Hà Nam là: 290tr x 2%= 5.8 triệu nữa không? Hạch toán phần thuế nộp vãng lai này như thế nào ạ? Giúp mình với

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuyresco

Guest
2/10/07
2
0
0
44
Tu Liem- Ha Noi
Cả nhà ơi chỉ cho mình việc này nữa hehehe. Mình có thêm nhân viên mới, công ty mình muốn làm mã số thuế cá nhân cho anh ấy thì thủ tục làm bổ sung như thế nào ạ?

L

linhnguyen1983vn

Guest
22/8/09
5
0
0
40
hai duong
Bạn ơi làm ơn gửi cho mình file đó nha. Mình đang rất cần. Mail của mình là Linhnguyen_1283@yhaoo.com. Mình cảm ơn bạn nhiều nha. Sao bạn không post lên diễn đàn? Bạn vất vả quá khi gửi cho từng người.

L

linhnguyen1983vn

Guest
22/8/09
5
0
0
40
hai duong
Share cho anh em xin cái nào? gửi qua mail làm gì cho khổ? thay mặt anh em cảm ơn rất nhiều.

M

manhho102

Guest
16/12/09
1
0
0
Hanoi
Mình cũng muốn xin một bản, xin vui lòng gửi cho mình theo địa chỉ email: manhho102@gmail.com - Cám ơn bạn thật nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA