Xin mẫu sổ theo hình thức nhật ký chung trên excel

• Thread starter DMphuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

DMphuong

Sơ cấp
31/10/09
21
0
1
37
Hà Nội
Chào các anh chị trong diễn đần.
anh chị nào làm kế toán theo hình thức nhật ký chung bằng Excel ko cho em xin được không a.
Em xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xuanthanh 68

Guest
24/9/09
9
0
0
hải phòng
Em chào anh chị trên diễn đàn, em thành viên mới cũng mới làm về kế toán. Em làm cho chi nhánh cty quy mô cũng nhỏ và ko có nhiều phát sinh.Em làm theo hình thức NKC thi cần những mẫu sổ nào ah? Nếu có thể anh chị gửi cho em theo đ/c mail được ko em đang rất cần. Em cảm ơn anh chị nhiều lắm ah.Đ/c : phuongpham0607@gmail.com

X

xuanthanh 68

Guest
24/9/09
9
0
0
hải phòng
Chị hoalan_chi oi em ko thể nào mở được file theo đường link bên trên mà chị gửi. Híc. Chị gửi file cho em với. Em cảm ơn chị lắm.Em ko biết phải mở những sổ gì nữa. Chị giúp em với.

D

DMphuong

Sơ cấp
31/10/09
21
0
1
37
Hà Nội
mail của mình là minhphuong15111986gmail.com bạn gửi cho mình nhé. Thanh you!

H

hiepngo

Sơ cấp
27/5/09
8
0
0
40
My Dinh
cho em xin mau filecxell NKC cái anh chị ơi

H

hoahongxanh87

Guest
18/2/09
1
0
0
vn
cảm ơn các anh chị nhiều lắm, file rất có ích

H

hyv

Sơ cấp
7/9/09
17
0
1
59
hà nội
Chào các bạn. Mình muốn xin file kế toán theo hình thức nhật ký chung bằng Excel bạn có thể cho mình xin được không.

T

Tieu Than Tien

Guest
20/5/08
11
0
0
HN
Chào cả nhà! hixhix. Cả nhà giúp em với ạ. Em đang làm file excel kế toán theo QĐ số 15/2006.Em cập nhật chứng từ vào mục Phát sinh thì nó vẫn link bình thường sang sổ NKC nhưng không hiểu sao đến các nghiệp vụ sau thì nó không thể link sang được sổ NKC. Em đã tìm mãi mà không biết mình thiếu, sai xót chỗ nào nữa. Em đã unhide các dòng và cột để copy hết các công thức xuống các dòng của mục Phát sinh cũng như là sổ NKC để nó có thể link từ PS sang NKC nhưng vẫn không được. Mong các anh, chị giúp em! Heo me! heo me!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA