Thẻ kho

• Thread starter pe xinh
  • Ngày gửi
P

pe xinh

Guest
6/7/08
5
0
0
35
Ha noi
Chào cả nhà !
em có trường hợp này mong mọi người vào giải đáp giúp em huuuuuuuuuuuuu
em làm nhân viên kho và đc giao nhiệm vụ vào thẻ kho, cơ quan em vẫn dùng thẻ kho vào bằng tay,em nhỡ vào nhầm ngày tháng em không biết nên sửa như nào các anh chị kế toán chỉ giúp em với híc

Khóa học Quản trị dòng tiền
Delanchung

Delanchung

Trung cấp
3/7/09
70
1
0
Nam Định
Chào cả nhà !
em có trường hợp này mong mọi người vào giải đáp giúp em huuuuuuuuuuuuu
em làm nhân viên kho và đc giao nhiệm vụ vào thẻ kho, cơ quan em vẫn dùng thẻ kho vào bằng tay,em nhỡ vào nhầm ngày tháng em không biết nên sửa như nào các anh chị kế toán chỉ giúp em với híc

bạn hãy dùng thủ thuật kế toán mà sửa chút xíu chắc ko ảnh hưởng gì. sửa khóe một chút là được vì chắc bạn chỉ sai ngày thôi mà. Nếu không quá quan trọng thì bạn có thể mở thẻ khác thay thế đúng ko?

P

pe xinh

Guest
6/7/08
5
0
0
35
Ha noi
Dạ tức là em vào nhầm thế này cơ ah, tháng 10 vừa rồi bên em nhập 1 lô hàng 200 phụ kiện em vào thẻ kho từng cái 1, số hàng đấy sang tháng 11 mới xuất, đáng ra cuối tháng 10 em phải có 1 dòng tồn cuối tháng, nhưng em quên mất lại vào xuất của tháng 11 luôn h em ko biết làm thế nào híc các anh chị giúp em với, thẻ kho mà cứ tẩy xoá, e nghĩ là ko đc

H

haiyenyen

Trung cấp
9/4/08
65
0
6
41
vũng tàu
chào cả nhà!
Em đang công tác trong đơn vị hành chính sự nghiệp có thu ( sự nghiệp y tế), vừa qua thủ trưởng em có giao cho em xây dựng "BẢNG MÔ TẢ CÔNG VIỆC" cho thủ kho, cả nhà mình có ai có không cho em xin với.
em cám ơn nhiều! địa chỉ email của em là: haiyenyen_83@yahoo.com.vn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA