Thử tài mem webketoan-Những điểm mới của wkt 2009 ?

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hì: Cái này thì khi em đổi mầu nick nó mới ra 100 tin em nhỉ:058:
Thế nghĩa là chỉ khi nick màu Đỏ trở lên thì số lượng Tin nhắn cá nhân mới lên 100 hả bà già ???
Kỳ nhỉ? Sao hộp thư của em, cả gửi đi lẫn nhận về đã lên 223 ròai ta ??? :dance2::dance2::dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Thế nghĩa là chỉ khi nick màu Đỏ trở lên thì số lượng Tin nhắn cá nhân mới lên 100 hả bà già ???
Kỳ nhỉ? Sao hộp thư của em, cả gửi đi lẫn nhận về đã lên 223 ròai ta ??? :dance2::dance2::dance2:
Tại vì Coc là cậu ông giời mà :036:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tại vì Coc là cậu ông giời mà :036:
:angel: Em đang cho người vào để kiểm chứng nè ...
Nhưng mà kỳ lạ là nút thanks của em cũng mất tiêu từ sau hồi Web có cải cách ... Chả hiểu nổi ... :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
1. Số lượng tin nhắn cá nhân lên đến 100. Ngày trước max là 50

Không chỉ có 100 tin đâu! Anh nghĩ có người còn có đến 300 tin nhắn cơ (TH của anh làm ví dụ)

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bộ cẩm nang Thủ tục hành chính do admin Tranvanhung biên sọan cũng là một điểm mới mà chưa thấy mọi người nhắc đến :015:

V

vnmedical

Sơ cấp
Em copy của anh HaiTam nè:
Mục Hộp thư góp ý đã được đổi tên thành "Phản ánh - Phản hồi". Mục đích của việc đổi tên là muốn khuyến khích các bạn mạnh dạn phản ánh nhều ý kiến hơn nữa, giúp BQT có nhiều thông tin để cải tiến diễn đàn ngày càng tốt hơn.

Song song với việc đổi tên, BQT cũng đã bỏ hạn chế thảo luận (trả lời bài của thành viên khác). Tuy nhiên, nếu các bạn nào mong muốn ý kiến của mình được phản hồi trực tiếp từ BQT thì khi gửi bài các bạn chọn Prefix là "Gửi Ban quản trị". Khi đó các bạn khác vui lòng không thảo luận topic đó và BQT sẽ phản hồi trực tiếp.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA