Cả nhà giúp Vân với!

• Thread starter Vanvanvan
  • Ngày gửi
V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Định nghĩa mấy loại Chi phí này giúp em với!

Em đang làm luận văn. Có phần phân loại chi phí một số loại mình phải tự tổng hợp để đưa ra định nghĩa chung nhưng mà khả năng tổng hợp của em kém quá! Cũng vì mấy sách em có cũng không nêu rõ mà. Vậy cả nhà giúp em để em có thể hoàn thiện nốt nha! Giúp em định nghĩa CF tài chính, CF cơ bản, Chi phí chung, Chi phí đơn nhất, chi phí hệ thống nha!!!! Thanks ca nhà trước nha!!!!!!!!! :1luvu:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
Cái này có lẽ Vân nên đọc thêm ở mấy quyển quản trị tài chính doanh nghiệp thì chắc chắn sẽ tìm ra thôi!

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Vân cũng đã nghiền hết cả mấy chú Kế toán quản trị, Kế toán đại cương mà chưa thấy hài lòng lắm. Mọi thứ đều chỉ được nhắc qua thôi. Vì muốn nó được hoàn thiện hơn nên muốn tham khảo ý kiến của các tiền bối ma`. Thanks for your caring! :1luvu:

C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
Không, không phải đọc mấy quyển kế toán đấy đâu mà đọc thẳng vào "Tài chính doanh nghiệp" (quản trị tài chính doanh nghiệp, tài chính doanh nghiệp hiện đại,....)

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Cảm ơn anh Conan đẹp trai nha! Có mỗi anh là tốt với Vân. Hôm rồi Vân lên Đinh Lễ tìm mà quên mất không xem mấy quyển đó. Vân chỉ xem về kế toán không thôi. Anh có cái gì hay ho về kế toán xây dựng thì send cho Vân nhe! Để mai ranh Vân lại lên đó tìm vậy! Cảm ơn Conan nhiều nhiều! :1luvu: thanks to all!

M

MYT_TRA

Guest
5/12/04
14
0
0
hà nội
Vanvanvan nói:
Cảm ơn anh Conan đẹp trai nha! Có mỗi anh là tốt với Vân. Cảm ơn Conan nhiều nhiều! :1luvu: thanks to all!
Nghe được cảm ơn như thế đâm mình cũng phải vào góp mấy câu, hy vọng sẽ..bớt xấu đi :biggrin:
Van cho mình cái địa chỉ mail, mình gửi tài liệu cho, đọc rồi cop luôn vào luận văn, đỡ phải đánh máy :bigok:

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
wow, Không biết có phải hôm nay em ra khỏi cửa bước chân phải trước hay sao mà hên quá vậy? :food-smil Phải ăn mừng quá! Em cảm ơn bác Myt - tra nha! Bác có gì hay gửi cho em theo e-mail: bhvan83@yahoo.com nha! Thật không biết dùng lời lẽ nào để cảm tạ các bác nữa. Nếu ở Hà Nội thì đến hôm nay em bảo vệ thành công các Bác đi nước non với em nhé? :1luvu:Ah quên mất! Vì không biết bác Mytờ là male hay female nên em không biết miêu tả thế nào...Có lẽ bác không đẹp trai mà attractive :cheesebur

C

conan77

Trung cấp
4/5/05
91
1
8
47
VN
www.d32tckt.com
VanVanVan ơi!
Van đã bảo vệ xong chư vậy, mà Van học trường nào? Hôm trước vào KTQD thấy thiên hạ bảo vệ và thi xong cả rồi đấy.
Có gì báo tin cho anh em biết kết quả để cả nhà chúc mừng Van nhé! (Còn có chầu chiêu đãi nữa chứ)

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Đến 17, 18 tháng này em mới bảo vệ. Em học ĐH Mở. Có gì em sẽ bố cáo sau nha! :1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA