Thảo luận nghiệp vụ kế toán CPSX và tính Giá thành tại F5 cafe

• Thread starter duyvinh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cuối cùng thì cũng đủ số lẻ trên tổng số người tham dự (8/18). Chương trình bắt đầu muộn 14h40 và kết thúc 17h40.

Xin cám ơn các thành viên đã đến đóng góp cho buổi thảo luận thành công!

Cám ơn Đ/c TGĐ 1C đã chạy xô nhiệt tình 2 hoạt động của Webketoan trong box Sinh hoạt khác và kết quả đều thắng lợi!

Cám ơn "Mod, nhà thơ, nhà văn, nhà phê bình kiêm nhà tử vi học TAT"!

Cám ơn chú Tinh7899 có mặt kịp thời để giao lưu với các thành viên bằng thứ rượu nồng nàn, say ngọt ngào và làm khối người ngây ngất đến trưa hôm sau.

Và cuối cùng xin thông báo! kinh phí buổi thảo luận: 0 VNĐ/Người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Cảm ơn Bác DuyVinh, Hiep1974, quacai.. và các bạn đã tổ chức thành công buổi thảo luận rất bổ ích này, hy vọng là các bác kết hợp và duy trì được các buổi thảo luận như thế để hướng dẫn, truyền đạt kinh nghiệm cho các bậc đàn em như tụi em.
Cảm ơn Bác Duy Vinh rất nhiều.
Tiếc quá vì nhà xa nên em phải xin phép về sớm mà ko đc thử 1 chút cay cay ..say say ..của Bác Tỉnh...heeee

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Thật đáng tiếc cho các bạn nào đã đăng ký mà ko tham gia...thật tiếc...Nội dung rất thực tế....nhất là về mảng xây dựng, đầu tư, tư vấn ...

Pác Duyvinh làm thêm vài buổi nữa đi pác.......

@Em nợ pác vụ LIV nhá he he .....pác hơi bị hên vì Torres của em ko tham gia thui nhá......

T

thuhien105

Sơ cấp
20/11/09
33
0
0
Nơi ấy bình yên
Cuối cùng thì cũng đủ số lẻ trên tổng số người tham dự (8/18). Chương trình bắt đầu muộn 14h40 và kết thúc 17h40.

Xin cám ơn các thành viên đã đến đóng góp cho buổi thảo luận thành công!

Cám ơn Đ/c TGĐ 1C đã chạy xô nhiệt tình 2 hoạt động của Webketoan trong box Sinh hoạt khác và kết quả đều thắng lợi!

Cám ơn "Mod, nhà thơ, nhà văn, nhà phê bình kiêm nhà tử vi học TAT"!

Cám ơn chú Tinh7899 có mặt kịp thời để giao lưu với các thành viên bằng thứ rượu nồng nàn, say ngọt ngào và làm khối người ngây ngất đến trưa hôm sau.

Và cuối cùng xin thông báo! kinh phí buổi thảo luận: 0 VNĐ/Người.

Hic hix giờ mới biết có cái topic này em biết muộn quá tiếc thật
bao giờ thì lại có chương trình như thế hả mí anh ơi nếu có thì làm thế nào để biết được ạk
em cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA