Uống rượu mực bên Hồ An Biên

• Thread starter Dangthaituan_82
  • Ngày gửi
Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Một ngày kia khi bình minh lắng xuống, không gian trở nên trầm tĩnh và đối ngược với nó là một dòng đời tấp nập một cuộc sống nhộn nhịp của cuộc đời.
"Không gian lặng nhưng dòng đời tấp nập,
Ta vô tình thấy mình chẳng cô đơn.
Đứng bên hồ mà chẳng thấy bình yên,
Mùi rượu mực làm lòng ta xao xuyến."

Anh chị em nhà mình ơi, theo một lời gợi ý, tui muốn đi uống rượu mực bên hồ an biên. Chúng ta sẽ offline nho nhỏ để cùng trách móc lẫn nhau :004: kha kha kha

Mọi người nhà mình tham gia nhé. Hic hic hic!

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Nghe ý kiến này cũng được đấy.Anh Hoà lên lịch đi nha, để hôm nao anh chị em nhà mình gặp mặt nhau chút.Hai tháng nay im hơi lặng tiếng quá.

N

ngango822008

Sơ cấp
8/8/08
27
0
0
hai phong
khi nào vậy? nếu cuối tuần này thì cho tớ tham gia với nhé! chỉ rảnh có tuần này thui ah

K

khanh36

Guest
18/2/09
4
0
1
38
Thanh Xuân, Hà Nội
Anh Hoà tổ chức nhé. Chắc là phải vào một buổi tối cuối tuần rồi. Em không biét uống rượu nhưng cũng xin tham gia để ...rót rượu cho các bác nhà mình.

G

GirlHD

Guest
31/5/09
29
0
0
42
Hải Dương
Hay qua. Chi thi ko ruou dau nhung se "uong" muc vay. he he! Nhung ma dung hen ngay cuoi tuan. Boi ngay do con co nhieu ke hoach khac ma.

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Dạo này các bác nàh mình ít khi vào web lắm, có gì anh hoà bố trí ngày đi nha rồi anh post luôn nha để mọi người biết mà tham ja hoặc ai biết thì alô cho những người k vô web tham ja cùng cho đông

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
To Mr Hoà: Dạo này mọi người đang kháo nhau anh Hoà lấy vợ hay sao mà biệt vô âm tín thế? Giang hồ đang đồn thổi vậy đó anh ạ.Anh mà không xuất hiện nhanh thì to chuyện đó. Hi hi hi

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Đồn thổi kiểu này anh chết chắc rồi em ới ơi!

"Gió mùa đông lại về,
nồng nàn hoa sữa nở.
Thêm một lần ta nhớ,
Mình ta vẫn cô đơn"

To every memebers in box: Chương trinh duoc bat dau vao luc 18h00 Pm (lúc 6h00 ngày 18 /11 /2009, mời anh chị em tập trung bên Hồ An Biên nhé. ai đến sớm thì đi đạp vịt nhé!) Chiều chủ nhật đấy Alo cho mọi người đi nhé.

V

vnindex2007

Guest
27/4/09
2
0
0
Hải Phòng

"Gió mùa đông lại về,
nồng nàn hoa sữa nở.
Thêm một lần ta nhớ,
Mình ta vẫn cô đơn"

To every memebers in box: Chương trinh duoc bat dau vao luc 18h00 Pm (lúc 6h00 ngày 18 /11 /2009, mời anh chị em tập trung bên Hồ An Biên nhé. ai đến sớm thì đi đạp vịt nhé!) Chiều chủ nhật đấy Alo cho mọi người đi nhé.

Thảm thiết quá, gió mùa đông, hoa sữa... phải kiếm cái chăn 37 độ thôi bạn tôi ơi.
Rượu mực thì tiến hành thôi.

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Xin đính chính lại chút, là mình nhầm lịch vì xem phải lịch tháng 10/2009.

Ngày 18/11 rơi vào tối thứ 5 không phải vào chủ Nhật đâu.

Hic hic hic chết người thật, dạo này :wall:
"đêm về gió rét thổi hiu hiu,
Một bóng mình tôi thấy buồn thiu"

Dạo này lầm cẩm rùi mong mọi người thông cảm. :015:

N

ngango822008

Sơ cấp
8/8/08
27
0
0
hai phong

"Gió mùa đông lại về,
nồng nàn hoa sữa nở.
Thêm một lần ta nhớ,
Mình ta vẫn cô đơn"

ác:036:,chiều chủ nhật là ngày 15/11/2009 chứ, giận bác quá:025:. tớ mà gặp đc bác tớ sẽ cho bác bít thế nào là... tớ.

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
To Mr Hoà: Nhầm rồi anh ơi, ngày 18/11 đâu phải là ngày chủ nhật đâu anh, vào thứ 4 chứ ạ.Không khéo giang hồ đồn thôỉ tung tin là đúng rồi.

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
đừng tin lời giang hồ đồn thổi em ơi. :sleep:

Ngày mai mọi người nhớ đến cho vui nhé.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
LOA..LOA..tin tức mới zô..zô..coi.

Bà con ơi,vậy là vụ rượu mực nhà ta lại thất bại rùi..hic..vẫn chưa có dịp để phạt anh Hòa với Son :wall:.Lần này mình xin ý kiến cả nhà trong WKT,mình muốn hô hào mọi người góp gạo thổi cơm chung cho tình củm làm bữa lẩu dê nếu còn gạo tiếp tục đi karaoke cỏ gào thét giảm xì-trét.Cả nhà mình ai đồng ý vụ này vào điểm danh giúp mình nhé.:angel:

V

vnindex2007

Guest
27/4/09
2
0
0
Hải Phòng
Tình hình rét mướt thế này ai cũng ngại ra ngoai, nhất là lại rượu mực phải ngồi chỗ "thoáng mát". kể có cái gì nóng nóng thì hay hơn đấy nhỉ.:dance2:

V

vietduchp

Guest
1/11/08
0
0
0
39
haiphong
xinhoi chut

xin hỏi mọi người 1 chútnhé,có anh chị nào làm kế tóan trong lĩnh vực san lấp mặt bằng không,em mới nhận làm lĩnh vực này chưa có nhiều kinhnghiệm,rất muốn xin số điện thoại đê giao lưu học hỏi,và cũngcó anhchị nào làm kế tóan cho công ty bán các thiết bị điện nước không,cùng trao đổi nhé,nick yahoo của mình là phamxuyen84,hoặc níck sky là: phamxuyen041184,rất mong được nói chuyện để học hỏi kinhnghiêm của các anhchị cùng ngành.Thanks.Chúcmọi người trong diễn đàn hạnh phúc,may mắn,Mình công tác tại Hải phòng.

G

gfinance51

Guest
14/1/10
0
0
0
35
HN
Rượu mực, ôi lâu lắm rồi không được thưởng thức. Mùa hè dân tình đổ xô ra hồ AB ăn rượu mực, không biết mùa đông thì sao nhỉ?

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Rượu mực, ôi lâu lắm rồi không được thưởng thức. Mùa hè dân tình đổ xô ra hồ AB ăn rượu mực, không biết mùa đông thì sao nhỉ?

Rét wa' nên dân WKT HP bỏ chạy lấy người hết rùi,có lẽ mùa hè mới thành công vụ này đc hic...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA