Đôi dòng tản mạn

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Bác nào có biết cái câu lạc bộ tiếng Anh nào chỉ cho em với.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Mà có câu lạc bộ nào sinh hoạt nói chuyện theo chủ đề thì càng tốt. TA của em ngày càng chán đời quá.

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
xungdanhanhhung nói:
Bác nào có biết cái câu lạc bộ tiếng Anh nào chỉ cho em với.

Ở Hà Nội, có 1 CLB khá nổi tiếng: Advanced Club ở 29 Hàng Quạt, 2p.m Chủ nhật hàng tuần, CLB này toàn người giỏi, phần lớn là đi làm rồi.

Có 1 CLB nữa khá vui là Seamap, tổ chức trường Ngô Sĩ Liên trên đường Cát Linh vào lúc 6p.m Chủ nhật. Nòng cốt của CLB này là SV trường Ngoại Thương.

To xungdanhanhhung: tớ đang kiếm người đi EC cùng này. Đi cùng cho vui chứ?

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Thật không Loăng quăng? Nếu có người đi cùng thì tớ rất vui. Tớ nghe nói câu lạc bộ gì đó ở 26 - Hàng Bài cũng hay.
Hôm nào thì bọn mình đi được nhỉ? 10 ngày nữa tớ sẽ quay về HN. Bạn xem xét nhé. Tớ thích có người học cùng lắm.
SDT của tớ này: 0912422208

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, thật chứ, tớ chưa có ai đi cùng nên lười đi quá. (Add YM của tớ vào nhé: hgianghn)

Tiện thể, bà con cô bác nào có nhã hứng đi CLB tiếng Anh, đi với 2 chị em mình cho vui nhé ... (Nếu đông quá, có khi mở luôn được 1 EC trên WKT cũng nên ý chứ, hì hì)

PS: lần sau, ấy đặt topic phù hợp với nội dung bài viết nhé, chứ đặt topic thế này, tớ cứ tưởng ấy viết về tâm sự của mình cơ.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
xungdanhanhhung nói:
Thật không Loăng quăng? Nếu có người đi cùng thì tớ rất vui. Tớ nghe nói câu lạc bộ gì đó ở 26 - Hàng Bài cũng hay.
Hôm nào thì bọn mình đi được nhỉ? 10 ngày nữa tớ sẽ quay về HN. Bạn xem xét nhé. Tớ thích có người học cùng lắm.
SDT của tớ này: 0912422208
Thế mọi người cho Com` đi với , tiếng Anh nghe nói của Còm kém lắm , học cùng với nhau hơi bị vui đấy ,
YM : ahcomdeptrai
0989.668.123

W

WhoamI

Cao cấp
MaiKa nói:
Từ dưới lên trên có nghĩa là .. học dốt ý hả em?

Hơ hơ! ai lại nói huỵch toẹt ra thế chứ! Phải giữ sĩ diện cho người khác chứ! :wall:

Nói thật chứ tối nay tớ vừa đi Seamap Club thì thấy mình không phải dốt nữa mà đại dốt! Được mỗi cái không dấu dốt hihi! :banana:

Bà con CFC ơi! đi E club đi! Hay lắm! Đi cho đông vui nhé! Cho tớ bớt ngượng nữa! Đi mà!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
...Câu chuyện kết thúc: hình như cái người .."đứng từ dưới đứng lên" không đi CLB TA thì phải :wall

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Hôm nay là thứ 6. Em xin khởi động lại topic này. Xiang quang và WhoamI tuần này có đi EC không? Anhcomdeptrai nữa, nhưng anh còm đang thi cử gì đó chẳng biết thế nào nhỉ? Đi nhé, các bác mà không đi là em đi một mình đấy. Đi để mà xấu hổ về kiếm dăm chữ vào đầu chứ.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Đây rồi các bác ơi. Có một câu lạc bộ ở 26 Hàng Bài nói theo chủ đề. CLB tên là Hyec (Hanoi Youth English Club).
Và chủ đề của tuần này là: POST-GRADUATE EDUCATION
Thôi thôi, bác nào thích tìm hiểu thêm thì vào đây:
http://www.ttvnol.com/english/490679/trang-7.ttvn
Đi nhé!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Vậy là 5.30 pm Chủ Nhật ngày 26.6.05 thống nhất đi Hyec (trường THCS Trưng Vương)

Hẹn nhau thế nào nhỉ?
WhoamI đâu rồi?

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Đấy, thế là 3 chị em chúng tui đã đi EC cùng nhau. Nghe Xiang Quang và WhoamI nói là Hai - Ếch không hoành tráng bằng Xi-mép nhưng chỉ hoành tráng cỡ ấy thôi là cũng để chúng tôi mệt rùi. Tôi sẽ không quẳng cáo nhiều hơn đâu khi mà chúng ta ai cũng biết là ngày nay tiếng Anh cần thiết thế nào cho công việc.

Chủ đề tuần tới là: relationship between Vietnam and the US

Nào, các bác, các bác có gia nhập với chúng tôi không? Không biết Xiang Quang và WhoamI thế nào nhưng tôi rất quý những người bạn online của mình. Chúng ta chơi với nhau không vì điều gì cả ngoài việc có chung sở thích là kế toán. Thêm một lĩnh vực mới, một sân chơi mới, hi vọng là step by step chúng ta sẽ cùng tiến bộ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA