Lưu chuyển hàng hóa

• Thread starter camlybuon
  • Ngày gửi
C

camlybuon

Sơ cấp
21/8/09
19
1
0
35
Đồng Nai
chào mọi người, em đang làm một đề tài về kế toán lưu chuyển hàng hóa ở công ty thương mại, em vẩn chưa nắm rõ được vấn đề cốt lõi trong đề tài này mong các anh chị cho em một vài lời khuyên, ai có tài liệu tham khảo về đề tài hay vấn đề liên quan thì share cho em với. địa chỉ em là lan.quynhlan@yahoo.com.vn
cảm ơn anh chị nhìu nhìu........................:wall:
thanks for your advises..............:015:
thanks everybody....................:036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
chị gửi mẫu cho em qua email rồi đó,
check mail em ha!
Chúc em thực tập tốt!

C

caubebay2002

Guest
23/2/10
1
0
0
Tp.HCM
chào mọi người, em đang làm một đề tài về kế toán lưu chuyển hàng hóa nhập khẩu ở công ty thương mại, em vẩn chưa nắm rõ được vấn đề cốt lõi trong đề tài này mong các anh chị cho em một vài lời khuyên, ai có tài liệu tham khảo về đề tài hay vấn đề liên quan thì share cho em với. địa chỉ em là: nhatminhleba@gmail.com

em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều...!!!

T

thuloi318qn

Guest
26/2/11
4
0
0
35
Quy Nhơn
Chị ơi, em cũng đang làm đề tài lưu chuyển hàng hóa..Chị có bài mẫu về đề tài này hok? Chị chỉ giáo cho em với,. Thanks chị,.

quên,. Mail của em nè: thuloi318qn@gmail.com

N

ngocmynguyen789

Guest
2/3/11
2
0
0
34
Thái Nguyên
Em tìm mãi mới thấy có người làm cùng chuyên đề Kế toán lưu chuyển hàng hóa, E cũng đang làm đề tài về kế toán lưu chuyển hàng hóa tại công ty TM. Anh Chị có bài mẫu về đề tài này àh, hay tài liệu liên quan share cho E được mở mang với!!!!!!!!!!

N

ngoctuong85

Guest
15/4/11
1
0
1
38
TP.BMT
Em cũng đang làm đề tài "kế toán lưu chuyển hàng hóa". Anh, Chi nào có gửi cho em với. Thanks all.
Địa chỉ mail của em : ngoctuong42@yahoo.com
Em đang cần gấp lắm lắm các Anh, Chi giúp em với nha.

H

halink1

Guest
7/4/11
1
0
0
ha noi
em cũng muốn xin chị cái file về chuyền đề "lưu chuyển hàng hóa" này? ai có xin chia sẻ cho em với.

mail em là: lilith12356@yahoo.com.vn

cám ơn mọi người nha

P

phonglan1506

Guest
15/10/11
1
0
0
32
ld
Ðề: lưu chuyển hàng hóa

em cũng đang thực tập đề tài lưu chuyển hàng hóa,..ai có bài mẫu cho em xin tham khảo với nha. cảm ơn mọi người nhiều
mail: phuthuymt@gmail.com

H

hieudinh

Guest
19/5/12
1
0
0
hcm

em cung đang can quy trinh luan chuyen chung tu 641,642 cho bai thuc tap ke toan luan chuyen hang hoa
ai co thi cho em xin nha.mail:honghieu1810@gmail.com

T

thiphuong83

Sơ cấp
28/7/10
17
0
0
ha noi
Re: Ðề: lưu chuyển hàng hóa

Các bạn ơi các chị ơi cho mình một bài mẫu về đề án lưu chuển hàng hóa mẫu với mình đang lam mà khg biết làm thê nào đây :
[/email] .............gửi cho e một bài mẫu các chị nhé

Sửa lần cuối:
B

buikimchuc

Guest
20/7/12
1
0
1
Tp. HCM

Em đang làm báo cáo thực tập về đề tài kế toán lưu chuyển hàng hóa, nhưng không hình dung được phải làm như thế nào. Anh chị nào co file tài liệu tham khảo giúp em với
Em cảm ơn trước...........

Q

quan mai long

Guest
10/10/07
1
0
0
39
P.kim tân - TP lào cai
Ðề: Lưu chuyển hàng hóa

Bạn ơi mình cũng đang làm Đề án môn học và Báo cáo thực tập tốt nghiệp " Kế toán lưu chuyển hàng hóa trong các doanh nghiệp kinh doanh thương mại" bạn có thể vui long email cho minh: quanyamaha3smailong@gmail.com
Thank you very muck!:wall: Gấp quá rồi

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA