To anh Sans , HYper VN , VNGreek câu hỏi to tuớng của đàn em

• Thread starter anhcomdeptrai
  • Ngày gửi
A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Chào các anh

Trước tiên là em phải xin lỗi các anh vì mạo muội viết bài này
Sau là vì em ngứa ngáy chân tay quá , bức xúc chưa đc giải toả .
To anh Sans : Em rất muốn đc làm bài thi của anh ( bài mà Tieuhodovn nhận giải ấy ) , anh giúp em nhé , Em đang có dự định thi vào Vaco ,nên rất cần học hỏi nhiều thứ , anh cho em đg link dc ko Khi thi vào Vaco hoặc công ty tương tự thế thì cần chuẩn bị những gì hả anh , em lần đầu lóng ngóng lắm
To anh VnGreek và Hyper Vn : Webke toan là một trang web rất hay , tuy nhiên nhiều bạn là thành viên của Web lại không biết lịch sử ra đời và tồn tại , thăng trầm của nó , trong số những người đó có em . Rất mong các anh post bài cho ý kiến .
thứ 2 là em có ý mở BOx Man Club for accounting , chị em có rồi , anh em mình chẳng nhẽ lại không có [/U]
Các anh cho em ý kiến nhé
Anhcomdeptrai
YM:anhcomdeptrai@yahoo.com
0989.668.123

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chà chà, ngứa ngáy quá đây mà... đúng là thời tiết HN nóng thật, lại có chỗ thiếu nước, thiếu điện nữa....để anh XQ nói mấy lời nào:

1. Anh upload 3 bài tests của anh San từ năm ngoái cho em tham khảo nhé (Phần cuối của 1 bài test 1 và 2 có key và bài làm của anh từ năm ngoái, nhưng vì Word của anh bị hỏng, nên không xóa bài làm được, mà thấy em bức xúc quá, nên anh cứ load tạm lên, em chịu khó dùng trí thông minh, ngồi phân biệt đâu là key nhé... :banana: )

2. WKT tổ chức SN lần thứ 2 vào ngày 5.11.2004. Như vậy, tới giờ này, WKT tồn tại được hơn 2.5 năm rồi. Cha của WKT là anh VNGreek, mẹ của WKT là anh Hyper.

Và tại sao lại có tên là Webketoan? Bởi anh VNGreek thấy có 1 forum tên là: Webtretho dành cho các bà mẹ có con nhỏ. Hơn nữa, khi anh check thì thì thấy tên Webketoan là phù hợp hơn cả. Và ngôi nhà chung cho chúng ta đã được ra đời, ngày càng trở thành điạ chỉ quen thuộc cho nhiều người, nhiều đối tượng.

3. Anh tìm mỏi con mắt mà không thấy cái box nào cho chị em phụ nữ, vậy sao em Co`m lại đề xuất ra cái box dành cho man thế nhỉ?

Em là thành viên mới của diễn đàn, anh nghĩ, trước khi post bài lên web, em nên nghiên cứu văn hóa, phong cách viết của diễn đàn, để có cách viết phù hợp. Tất nhiên, mọi người trên diễn đàn đều bình đẳng, đều có quyền thể hiện cá tính, suy nghĩ của mình thông qua các bài viết, nhưng cái gì cũng có giới hạn em ạ, đừng đi quá đà vào mấy chuyện linh tinh em ạ.

Chúc em thi tốt vào Vaco, để năm sau anh vác sách vở theo học em... :eek:know:

Đính kèm

• Tests- Sans.rar
    25.7 KB · Lượt xem: 17
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Anh Xiangqiang "nổ" quả ác thật :hehe:
Anhcom cũng có ý đúng đấy vì đa phần thành viên mới còn ít biết về lịch sử, thăng trầm của webketoan.... xin BQT tiếp nhận ý kiến này để có một mục thật đầy đủ cho mọi người cùng tìm hiểu webketoan và yêu webketoan hơn. :friend:

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Vừa mới đi Offline về cách đây 4h đồng hồ, trùi phía nam đợt op lai sướng kinh chỉ có một điều vẫn tiếc là đi op lai rồi nhưng chưa biết cụ thể về lịch sử WKT, E đã nhắc đi nhắc lại là op lai lần này nhiều thành viên mới đề nghị BTC chuẩn bị để giới thiệu thế mà...(Xin lỗi nhá tại vì E là thư ký của BTC hê hê mà ko biết gì cả)

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
anhcomdeptrai nói:
To anh VnGreek và Hyper Vn : Webke toan là một trang web rất hay , tuy nhiên nhiều bạn là thành viên của Web lại không biết lịch sử ra đời và tồn tại , thăng trầm của nó , trong số những người đó có em . Rất mong các anh post bài cho ý kiến .
thứ 2 là em có ý mở BOx Man Club for accounting , chị em có rồi , anh em mình chẳng nhẽ lại không có [/U]
Các anh cho em ý kiến nhé
Anhcomdeptrai
YM:anhcomdeptrai@yahoo.com
0989.668.123

Box man club for accounting ????
box này tớ chưa hiểu mục đích hoạt động của nó. bạn có thể nêu một số ý tưởng về nội dung được không. Nếu hợp lý tớ nghĩ admin sẽ đồng ý ngay.

còn box của chị em thi` tớ tìm mãi chẳng thấy ở đâu. không biết có gì bí mật mà chị em dấu kỹ thế nhỉ. bạn có link thì chỉ cho tớ với. Tò mò quá

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
tuanklkh nói:
Box man club for accounting ????
box này tớ chưa hiểu mục đích hoạt động của nó. bạn có thể nêu một số ý tưởng về nội dung được không. Nếu hợp lý tớ nghĩ admin sẽ đồng ý ngay.

còn box của chị em thi` tớ tìm mãi chẳng thấy ở đâu. không biết có gì bí mật mà chị em dấu kỹ thế nhỉ. bạn có link thì chỉ cho tớ với. Tò mò quá
thực ra , com` có đọc 1 bài viết của Mem nào đó có tiêu đề là "" Chuyện chị em ,cấm đàn ông nhảy vào ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA