Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật em...Chúc em sang tuổi mới thành đạt trong công việc, luôn tràn trề sức khỏe..và nhanh chóng tìm được hạnh phúc của mình..Luck for you

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chúc em Tâm thêm 1 tuổi : Béo lên thêm 1 tý, kiếm thêm được nhiều xiền, lống chầy cho cả nhà được nhau oánh chén :004:

O

o0Yomost

Guest
20/8/09
0
0
0
Bình Dương
hik hôm nay mới lên được mạng. À quên Chúc chị tâm SN vui vẻ nhé (lời chúc muộn) Srr hôm đó em không lên được.
Chúc chị sang một tuôir mới luôn vui vẻ và hạnh phúc. Chúc chị sớm có một HP riêng :D

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thông báo nhà mình nhé em Thuỳ tức maruko1988 bị tai nạn xe máy đang nằm dưỡng thương ở nhà. Gôn có thể coi tổ chức đi thăm em ấy được ko.
Chúc em Thuỳ sớm khoẻ để tham gia SN WKT với chị em mình. Em ấy rất PR vụ làm trời trang giấy năm ngoái

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chia sẻ nỗi đau ê ẩm cùng em Thùy nhá, mọi người đi thăm , nguoitronggiangho nhớ thay anh gửi cho em Thùy chục nụ hôn chúc mau lành bệnh nhá !

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Chia sẻ nỗi đau ê ẩm cùng em Thùy nhá, mọi người đi thăm , nguoitronggiangho nhớ thay anh gửi cho em Thùy chục nụ hôn chúc mau lành bệnh nhá !

Em ấy ở HN cơ mà lão Gà, hun hít giề ở đây. Nằm dưỡng thương ko đánh răng đâu, có dám hun hok

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Kinh nghiệm gớm nhẩy :004:
Má mì mọi lần toàn chơi wan 1 ống thía mờ chụp ảnh thi hoa hậu chơi nguyên bộ áo dài làm nhìn mãi hẻm ra ak ak ak

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Thông báo nhà mình nhé em Thuỳ tức maruko1988 bị tai nạn xe máy đang nằm dưỡng thương ở nhà. Gôn có thể coi tổ chức đi thăm em ấy được ko.
Chúc em Thuỳ sớm khoẻ để tham gia SN WKT với chị em mình. Em ấy rất PR vụ làm trời trang giấy năm ngoái

Chóng khỏe lại nghe em.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Mong em mau chóng bình phục..rất tiếc là không lên thăm em được....cố gắng em nhé..

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Mau bình phục nhé em!
Nếu đường sữa, hoa quả mọi người hỏi thăm mà đau quá chưa ăn được thì cứ gửi về nhà cho các chị nhé. Các chị sử lý cho khỏi quá date. Khi nào khoẻ các chị trả bù, không fải lo đâu. hiiii....

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mau bình phục nhé em!
Nếu đường sữa, hoa quả mọi người hỏi thăm mà đau quá chưa ăn được thì cứ gửi về nhà cho các chị nhé. Các chị sử lý cho khỏi quá date. Khi nào khoẻ các chị trả bù, không fải lo đâu. hiiii....

Ack, cái bà già này. Em maruko1988 bị thương ở vai, cánh tay và phần hông, chân thì bị sưng thôi và đầu cũng may ko việc gì. Hiện đang nằm ở nhà ko đi làm và đi học được. Ku Gôn đâu mà ko thấy í ới giề nhể

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hôm nay là sinh nhật chị Trang iu quý, em chúc chị có một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc. Mà chị nhớ vào box một tí nhé, lấy vợ xong là quên hết bạn bè

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
chúc mừng sinh nhật anh Hải Trang nhé. Happy birth day to you.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chia sẻ cùng em Thùy nhé

Chúc chị Trang sinh nhựt zui zẻ. Vẫn chưa đi măm ốc ở TB lần nào được với chị hỉ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Mau bình phục nhé em!
chúc em mau chóng bình phục
Bà chị già, chả thương em pé gì cả :004:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Tuy hơi muộn nhưng cũng chúc mừng sinh nhật anh HAITRANG nhá, chúc anh SN thật nhiều niềm vui,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA