Thủ tục chào làng! Mai Phương

• Thread starter phuongvpm
  • Ngày gửi
P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
--------------------------------------------------------------------------------

Kính chào các bác lớn tuổi, các bạn bằng tuổi và các em nhỏ tuổi,

Mình là Mai Phương, vô đây ghi chút thông tin cá nhân nhằm 2 mục đích: một là mục đích tự quảng cáo, lăng xê mình một tí, để có tí tiếng tăm với đời, hai là để có cơ hội làm quen, xâm nhập cái làng Webketoan này.

Họ và tên: Võ Phạm Mai Phương
Nghề nghiệp: Kế toán
Sinh nhật:01/03
Sở thích: thích các món ăn ngon, các đồ dùng xịn, sách hay, ...
(Mình ghi đầy đủ sinh nhật và sở thích của mình nhằm mục đích để các bạn còn nhớ đến mình trong ngày sinh nhật và tặng quà đúng sở thích, hêhhee...)
Số điện thoại: 0918.25.79.28
Email: phuongvpm@yahoo.com

Mong moi người giúp đỡ ạ!

Mai Phương

TB: cám ơn cothant nhe, nhờ bạn mà mình biết tạo topic mới rùi !

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hey chào em MaiPhương !

Vui mừng chào mừng bạn tham gia wkt ! Virgin tưởng rằng sau chuyến đi offline bạn sẽ mất tích luôn chứ !

Bật mí cho anh em wkt biết, MP nhà ta một trong những thành viên rất xinh và đầy cá tính đấy nhé. :1luvu: :1luvu:

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
hihihi, cám ơn anh Virgin đã quảng cáo, lời nói của anh là slogan quảng cáo chân thật nhất mà em từng được nghe đó nhe :biggrin:
Em sẽ cố gắng tham gia tích cực để không phụ lòng anh em đã yêu thương và tin tưởng! :cheesebur

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
WKT chào Mai Phương!

Phương ơi! Hay là Phương kéo cả lớp KT6 qua đây luôn cho cả nhà đoàn tụ.
Àh còn những cô gái còn lại đâu rồi nhỉ: Hồng, Linh, Như sao không thấy xuất hiện luôn thể.

Mong rằng Phương sẽ làm cho WKT trở nên Huyên náo hơn nhé.
Còn điều này nửa. Nhớ tham gia các đợt Cafe nhé.

Binh - OverAC

ui trời ơi công nhận Bác OverAC nhà ta nhớ tên chị em phụ nữ hay thật đấy nhỉ.............đại tài.....đại tài......KĐ xin bái phục.

Thấy em gái mờ kờ tờ ghê quá chị cũng xin được góp vui vài lời. Mong rằng em sẽ gặt hái được những gì em mong muốn trong trang Web kế toán này và cộng đồng WKT offline. Cố gắng tìm được: Tôi yêu............Yêu ai yêu ai...................? ...............trong WKT em nhé........hì hì

H

hamrong

Guest
24/5/05
1
0
0
HCMC
Ui cha, con nhỏ này bữa nay đã lấn sân sang tận đây rồi àh!!! Thế từ hôm qua đến giờ có thấy thêm tí tiếng tăm nào chưa??? À, tiện thể tao cảm ơn mày nhiều nhé!

To Over AC, hèn gì từ sáng đến giờ tớ hắc-xì hoài :D.
Hì, Phương mà kéo cả lớp KT6 qua, để vườn không nhà trống không ai chăm sóc hết thì tiêu nó đấy!

------------
À, tiện thể tao cảm ơn mày nhiều nhé!
Mày là ai ? có tôi trong đó không ?
Webketoan không chấp nhận văn phong kiểu thế này bạn nhé !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
to: hamrong
hehe, đã bảo em đừng gọi chị là "mày tao" mà lại, thôi, lần sau ngoan ngoãn nhé!
to: OverAC
đúng như Hamrong có khuyến cáo, P mà kéo cả làng KT6 qua đây, để bên kia trống huơ trống hoác chắc bị tên Admin bên kia xử đẹp luôn í chứ.
nhưng nói nhỏ cho bạn nghe, mình cũng đang đi tiền trạm bên đây đấy chứ, sắp xếp xong chỗ ăn ở cho 100 mem lớp mình rùi mới kéo nhau qua được, OverAC ạ!
dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều vì lời mời nhe!
còn vụ cafe, mình chưa biết lịch đi chơi như thế nào, có gì thì nhắn tin cho mình nhe, ở YM cũng được
id YM: phuongvpm
to: mọi người
cám ơn mọi người đã welcome em, em sẽ cố gắng dụ dỗ mấy tên lớp em qua thêm để webketoan ngày càng xôm tụ nha!
chúc mọi người thành công

H

hamrong

Guest
24/5/05
1
0
0
HCMC
To anh VNGeek,

Em xin lỗi và rất cảm ơn anh đã nhắc nhở. Không phải là em không biết nội quy của diễn đàn mà vì em quen xưng hô như vậy ở ngoài với MP nên quên mất là lúc này đang ở trên diễn đàn WKT. Đúng ra thì em không nên viết câu này ở đây mà phải qua Private Message phải không ạ?

Một lần nữa em xin lỗi anh VNGeek, xin lỗi mọi người.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Welcome Mai Phuong, Hamrong, Dailan nhé, hi hi...
Em Mai Phương có gì thắc mắc về vụ cafe thì... hỏi anh nè (qua YM cũng được đó). vậy hen.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
dzui quá dzui quá toàn người lạ à, gặp rồi mà sao ko biết ai với ai vậy cà, mọi người ơi nhóc cothant là ai vậy?lại còn cả vỉgin nữa nữa chứ lạ quá à.Nghe nói cothant sinh 85 đã làm mod rồi cơ à ghê nhỉ. chào mừng mọi người mới và người đã hết mới, chờ đón những người sắp mới.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
dzui quá dzui quá toàn người lạ à, gặp rồi mà sao ko biết ai với ai vậy cà, mọi người ơi nhóc cothant là ai vậy?lại còn cả vỉgin nữa nữa chứ lạ quá à.Nghe nói cothant sinh 85 đã làm mod rồi cơ à ghê nhỉ. chào mừng mọi người mới và người đã hết mới, chờ đón những người sắp mới.
Này em ziczac, hình như là em ngang tuổi cothant thì phải. Vậy thì cũng nên phấn đấu trở thành mod như cothant nhé! Tuổi trẻ tài cao đấy! À, mà nghe đâu cothant đi đâu cũng đem theo khăn lau... mũi nên chị đóan là sinh năm 95 chứ không phải 85 như em nói đâu, hahahah..... Luôn tiện chị cũng chào mừng em mới...vào được 3 tháng nhe!!!!

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
to em Phuong, em Nhu,...

Tuần sau anh nghĩ hè ở Nha Trang lịch chủ yếu là ăn - ngủ - oánh bài... bạn (gái) em có ai ở ngoài đó cho anh mượn tạm ug cafe đở buồn nơi đấy khách, đc k? tks

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
phuongvpm nói:
--------------------------------------------------------------------------------

Kính chào các bác lớn tuổi, các bạn bằng tuổi và các em nhỏ tuổi,

Mình là Mai Phương, vô đây ghi chút thông tin cá nhân nhằm 2 mục đích: một là mục đích tự quảng cáo, lăng xê mình một tí, để có tí tiếng tăm với đời, hai là để có cơ hội làm quen, xâm nhập cái làng Webketoan này.

Họ và tên: Võ Phạm Mai Phương
Nghề nghiệp: Kế toán
Sinh nhật:01/03
Sở thích: thích các món ăn ngon, các đồ dùng xịn, sách hay, ...
(Mình ghi đầy đủ sinh nhật và sở thích của mình nhằm mục đích để các bạn còn nhớ đến mình trong ngày sinh nhật và tặng quà đúng sở thích, hêhhee...)
Số điện thoại: 0918.25.79.28
Email: phuongvpm@yahoo.com

Mong moi người giúp đỡ ạ!

Mai Phương

TB: cám ơn cothant nhe, nhờ bạn mà mình biết tạo topic mới rùi !

MP có phải là bạn "ấy" trong suốt chuyến offline không nhỉ ??

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
lannhu nói:
Này em ziczac, hình như là em ngang tuổi cothant thì phải. ..... Luôn tiện chị cũng chào mừng em mới...vào được 3 tháng nhe!!!!
Dạ thưa chị Lannhu, Anh Cothant E biết cái thân E mà E có dám ho he gì đâu. E hơn cothant có mỗi một tuổi nhưng phải tội cái không có duyên có số nên đành phải đi luồn di cúi với cothant thôi, giờ các A chị chỉ gì E cũng ...nhìn theo, nói gì E cũng nghe (nhưng E làm theo ý Em à nha). mod hay không mod cũng đều gửi bài được cả, còn đã gửi bài nghĩa là còn tình với wkt, vậy chẳng phải mod là đầy tớ cho Mem sao? cũng giống như quân đội, hay cảnh sát làm đầy tớ cho dân vậy hê hê hê....... :banana: :banana: :banana:

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Nè nè, Lannhu, Ziczac, 2 em phá quá nhé, anh chẳng nói, chẳng làm gì cả, toàn là 2 em vẽ ra cho anh đấy à?
To Phiantuan: dạ đúng rồi đó anh, chính là bạn "ấy" đó anh.... hi hi hi....
To Erpvn: bác à, tham quá đó....

H

hamrong

Guest
24/5/05
1
0
0
HCMC
erpvn nói:
to em Phuong, em Nhu,...

Tuần sau anh nghĩ hè ở Nha Trang lịch chủ yếu là ăn - ngủ - oánh bài... bạn (gái) em có ai ở ngoài đó cho anh mượn tạm ug cafe đở buồn nơi đấy khách, đc k? tks
Ôi, anh ơi! em Phuong, em Nhu,.... đây không được hay sao mà phải tới bạn (gái) chúng em dữ vậy hả anh???? Hic, chỉ có điều là không uống cafe được thôi!

Sửa lần cuối:
P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
To: ERPVn
xin lỗi anh vì mấy bữa không biết vụ anh nhờ vả, chừng nào anh đi NT vậy? em sẽ nhắn tin cho anh trước ngày anh đi!
To: mọi người
chúc mọi người một tuần làm việc tôt nhe!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA