Phần mềm DK Thuế TNCN 2.3

• Thread starter tinhbuonkt
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongkttc

Guest
16/9/09
1
0
0
39
ha noi city
mọi người ơi, giúp mình với. mình làm đăng kí MST TNCN cho nhân viên trong công ty mấy ngày nay mà không được vì mình không thể nhấn được F5 để thêm dòng. huhu! Điên quá đi mất

V

vanphuongson

Guest
12/11/08
1
0
0
Hanoi
mọi người ơi, giúp mình với. mình làm đăng kí MST TNCN cho nhân viên trong công ty mấy ngày nay mà không được vì mình không thể nhấn được F5 để thêm dòng. huhu! Điên quá đi mất

sao em cũng bị thế này nhỉ, mà setup xong đến lúc chạy nó cứ báo error gì đó, ấn vào ok thì nó chạy ra cái cửa sổ cho mình nhập bình thường nhưng ko thêm dòng được, ai giúp em với?

N

nhunganh29

Guest
14/4/10
5
0
0
phap van
Mình ấn f5 cũng không thêm được dòng, kết xuất ra thì trống trơn, ko có thông tin đã ghi, chắc đang lỗi toàn bộ rồi. Ai biết thì giải thích giùm với

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Mình thì cài được cái đó về máy rùi nhưng khi nhập dữ liệu vào máy thì là phông chữ tiếng việt. Khi kết xuất tờ khai ra exel thì lại bị lỗi phông chữ. Ai bít vấn đề này thì chỉ cho mình với. Với lại khi in mình ko in được A4. Mình đang cần đăng ký gấp. Thanks!

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Mình thì cài được cái đó về máy rùi nhưng khi nhập dữ liệu vào máy thì là phông chữ tiếng việt. Khi kết xuất tờ khai ra exel thì lại bị lỗi phông chữ. Ai bít vấn đề này thì chỉ cho mình với. Với lại khi in mình ko in được A4. Mình đang cần đăng ký gấp. Thanks!
em lan dùng vietkey hay unikey, nếu dùng unikey chuyển mã nhanh, phải in khổ A3 hay sao đó

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
em lan dùng vietkey hay unikey, nếu dùng unikey chuyển mã nhanh, phải in khổ A3 hay sao đó

Em dùng unikey chị ạ. Mà em thấy họ in trên A4 ngon lành thế mà sao em in ko được nhỉ.

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Em đã chuyển mã nhanh như chị Ngọc nói rùi sao kết xuất ra exel vẫn bị lỗi phông chữ. Ai bít chỉ lại cho em cách chuyển mã nhanh với. Hu hu hu

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

-Khi kết xuất ra excel được định dạng theo font TCVN (.VnArial,..) bạn xem lại trên excel mặc định font ra sao ?
- Muốn in từ A3 -> A4 (đối với file kết xuất từ TNCN, mặc định khổ A3): mở file excel, chọn File -> Page setup -> chọn Fit to. Xong

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
-Khi kết xuất ra excel được định dạng theo font TCVN (.VnArial,..) bạn xem lại trên excel mặc định font ra sao ?
- Muốn in từ A3 -> A4 (đối với file kết xuất từ TNCN, mặc định khổ A3): mở file excel, chọn File -> Page setup -> chọn Fit to. Xong

font chữ mặc định là VnArial bác ạ, nhưng mà sao em làm nó vẫn bị lỗi font em không bít cách sửa thế nào nữa. Máy em dùng unikey không dùng vietkey.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
View attachment 9624
em gửi file kết xuất ra các bác xem hộ em với nhé. Em cảm ơn các bác nhìu.

Không có lỗi gì hết bạn ơi, xem file đính kèm (đã in theo định dạng PDF khổ A4, bạn có thể in ra sử dụng luôn)Xem lại hệ thống font trong máy tính.

Đính kèm

• HAN-0101806212000-001_A3_test.pdf
    49 KB · Lượt xem: 228
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Không có lỗi gì hết bạn ơi, xem file đính kèm (đã in theo định dạng PDF khổ A4, bạn có thể in ra sử dụng luôn)Xem lại hệ thống font trong máy tính.

Em cảm ơn bác. Chắc tại máy của em chưa có font chữ đó. Để em tải về làm xem thế nào.

D

dada2424

Guest
7/7/09
5
0
0
Đồng Nai

huhu, mình cũng đang gặp tình huống này mà hok biết phải làm sao hết hà, khi mình khởi động thì lại báo lỗi -2146697210, mình đã kiểm tra file 01-TNCN.xml rồi mà cũng hok được, hichic

Sửa lần cuối:
P

popbi2008

Trung cấp
13/1/10
54
1
8
Hà nội
bác nào có phần mềm Hỗ trợ đăng ký thuế gửi link giúp e với

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
ko link đc bác VTM ơi

Sao mà không được, bấm vào Link đây ! là tải về thôi mà.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA