Ghi ngược thuế suất

• Thread starter maihuong187
  • Ngày gửi
M

maihuong187

Guest
18/6/08
27
0
0
HẢI PHÒNG
Công ty e được giảm 50% thuế suất thuế GTGT. Vừa rùi e xuất hóa đơn cho khách hàng (hóa đơn tháng 10) trong phần thuế suất e ghi là 50% x 10%. Bi h e mới bít ghi như thế là ngược nhưng ko ảnh hưởng j tới tiền thuế hay tổng tiền cả và khách hàng cũng ko có thắc mắc j. Vậy bi h cả nhà giúp e sửa chữa như thế nào cho hợp lý nhất chứ e ko muốn hủy hóa đơn.
Mong cả nhà giúp e nhanh nhanh. E cảm ơn mọi người

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Công ty e được giảm 50% thuế suất thuế GTGT. Vừa rùi e xuất hóa đơn cho khách hàng (hóa đơn tháng 10) trong phần thuế suất e ghi là 50% x 10%. Bi h e mới bít ghi như thế là ngược nhưng ko ảnh hưởng j tới tiền thuế hay tổng tiền cả và khách hàng cũng ko có thắc mắc j. Vậy bi h cả nhà giúp e sửa chữa như thế nào cho hợp lý nhất chứ e ko muốn hủy hóa đơn.
Mong cả nhà giúp e nhanh nhanh. E cảm ơn mọi người
bạn sửa khoé số 5 thành số 1 thề là được ròi :015:

L

Luc van

Guest
bạn sửa khoé số 5 thành số 1 thề là được ròi :015:

Sao mà sửa thế được Le An. Theo mình thì cứ để đó, không sao đâu. sửa như vậy mất công mấy bác thuế lại để ý nữa.:015:

P

phamhuynh

Guest
24/6/09
240
1
0
Ninh Thuận
Sao mà sửa thế được Le An. Theo mình thì cứ để đó, không sao đâu. sửa như vậy mất công mấy bác thuế lại để ý nữa.:015:
uhm, mình nghĩ cứ để vậy đi, mấy bác thuế cũng sẽ lướt qua thôi, chứ sửa càng mệt hơn đó. Thân

T

ttsp

Trung cấp
5/8/09
82
2
8
Hải Phòng
không cần phải sửa vì nó không ảnh hưởng gì đến tiền thuế,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA