Rắc rồi khi in Tờ khai thuế GTGT ??

• Thread starter thupro
  • Ngày gửi
T

thupro

Sơ cấp
13/10/09
45
0
0
36
bắc ninh
Cả nhà cho em hỏi 1 chút.Mấy tháng nay khi em làm Tờ khai thuế GTGT, khi in ra lúc nào nó cũng bị 1 tờ giấy trắng đầu tiên rồi mới đến tờ khai thuế Mẫu 01.Khi em in những mục khác thì ko thấy hiện tượng đó.Em ko biết hiện tượng đó là do máy in của em hay là do lỗi phần mềm HTKK thuế đây.
Mỗi lần như thế em ko biết khắc phục kiểu gì mong cả nhà chỉ giúp em.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuythudao

Guest
24/8/09
3
0
0
tuliem hanoi
Cả nhà cho em hỏi 1 chút.Mấy tháng nay khi em làm Tờ khai thuế GTGT, khi in ra lúc nào nó cũng bị 1 tờ giấy trắng đầu tiên rồi mới đến tờ khai thuế Mẫu 01.Khi em in những mục khác thì ko thấy hiện tượng đó.Em ko biết hiện tượng đó là do máy in của em hay là do lỗi phần mềm HTKK thuế đây.
Chắc do lỗi phần mềm bạn ah. Bên công ty mình cũng thế. Khi in ra mình thấy có 1 tờ giấy trắng đầu tiên mà. Minhf cũng không biết làm thế nào. Đành bó tay thui

T

thupro

Sơ cấp
13/10/09
45
0
0
36
bắc ninh
Vậy sao?
Theo như mình nếu đã lỗi phần mềm thì sao mình có thể in được hay có thế sử dụng được phần mềm đó.Hay là phầm mềm HTKK khi in nó là như thế nhỉ?Nhưng mình đang dùng phần mềm 2.1.0 chứ không phải 2.0

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Chắc do lỗi phần mềm bạn ah. Bên công ty mình cũng thế. Khi in ra mình thấy có 1 tờ giấy trắng đầu tiên mà. Minhf cũng không biết làm thế nào. Đành bó tay thui

Vậy sao?
Theo như mình nếu đã lỗi phần mềm thì sao mình có thể in được hay có thế sử dụng được phần mềm đó.Hay là phầm mềm HTKK khi in nó là như thế nhỉ?Nhưng mình đang dùng phần mềm 2.1.0 chứ không phải 2.0

Lỗi không do phần mềm HTKK 2.0, 2.1 mà do máy in, các bạn hảy xoá driver máy in đi, sau khi xoá xong và cài lại máy in thì OK ngay (lỗi này do thiết đặt máy in) Các bạn hảy làm thử (lưu ý là máy in đa chức năng thường bị lỗi này nhiều nhất).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA