truy giảm BH đã đóng rồi như thế nào???

• Thread starter thuy dung 1506
  • Ngày gửi
T

thuy dung 1506

Guest
19/11/09
2
0
0
ha noi
các bạn giúp mình với: bên mình tháng 9 vừa rồi đối chiếu muộn với bảo hiểm nên tháng 9 của mình bảo hiểm lấy đối chiếu giống tháng 8 (tức tháng 9 của mình ko có thay đổi gì) nhưng thực tế tháng 9 bên mình có 2 người chuyển đi, mình ra bảo hiểm đối chiếu lại nhưng họ bảo chốt sổ rồi ko thay đổi được nữa. vậy sang tháng 10 mình báo giảm 2 người đó và truy giảm lại số tiền bảo hiểm đã đóng của 2 người đó trong tháng 10 được ko? Cách làm đối chiếu sang tháng 10 như thế nào?

Khóa học Quản trị dòng tiền
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
các bạn giúp mình với: bên mình tháng 9 vừa rồi đối chiếu muộn với bảo hiểm nên tháng 9 của mình bảo hiểm lấy đối chiếu giống tháng 8 (tức tháng 9 của mình ko có thay đổi gì) nhưng thực tế tháng 9 bên mình có 2 người chuyển đi, mình ra bảo hiểm đối chiếu lại nhưng họ bảo chốt sổ rồi ko thay đổi được nữa. vậy sang tháng 10 mình báo giảm 2 người đó và truy giảm lại số tiền bảo hiểm đã đóng của 2 người đó trong tháng 10 được ko? Cách làm đối chiếu sang tháng 10 như thế nào?

muốn báo giảm hay tăng bạn phải báo trước ngày 20 hàng tháng, sao bạn lại báo vào tháng 10? vì bây giờ đã là tháng 11 rùi mà, bạn nói rõ hơn được không?

T

thuy dung 1506

Guest
19/11/09
2
0
0
ha noi
tại tháng 9 của mình bị mắc chỗ đó nên 2 bên ko ai chịu ký, vậy nên tháng 10 bọn mình cũng vẫn chưa làm đối chiếu được

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA