Thay đổi không khí - đi TRÀ ĐẠO bà con ơi

• Thread starter Viet2901
  • Ngày gửi
Viet2901

Viet2901

Guest
Mình cũng hay đi cà phê, nhưng mùa đông này mình bị cuốn vào những quán trà đạo.:1luvu:
Quán trà chủ yêu là trà, nhưng cà phê ở đó cũng ngon ko kém các quán cà phê khác.
Mình thích quán trà, vì không gian đẹp, rộng, ấm áp và yên tĩnh, thấy rất thanh bình, đôi khi các vật dụng bài trí trong quán, như tranh gốm, mành tre, câu thư pháp, hoa chuối rừng đỏ tươi.. mộc mạc mà gần gũi, như gợi lại cho mình nhớ về làng quê nơi mà mình đã lớn lên ở đó...
Làm sổ sách nhiều khi nhức hết cả đầu.:wall: :D Nên đôi khi mình tìm đến quán trà là như thế. Nhấp ngụm trà nóng thơm hương, nhâm nhi miếng long nhãn, miếng táo tàu, cái bánh đậu xanh... thả hồn qua cửa sổ ... thấy chẳng còn căng thăng mệt nhọc gì nữa.
Chẳng biết có nhiều người thích trà như mình ko nhỉ.?
Mình hay ngồi ở Trà Thiên Sơn, quán ở 65 Trung Liệt

Có trang web nữa
Quán trà Thiên Sơn

Chúc mọi người vui vẻ :1luvu::1luvu::1luvu:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luuly9

Guest
21/11/09
3
0
0
Hà Nội
Mùa này đi uống trà hợp lý đấy, mình sẽ đến quán xem thế nào..

T

tranchan79

Guest
4/5/07
6
0
0
Ha Noi
với mình đơn giản lắm!
Bạn vui là mình vui lắm rồi.
Bạn thấy sao?
Cuộc sống online của Webekeoan?
Mình vui lắm!!!!

T

thuhien105

Sơ cấp
20/11/09
33
0
0
Nơi ấy bình yên
Mình cũng hay đi cà phê, nhưng mùa đông này mình bị cuốn vào những quán trà đạo.:1luvu:
Quán trà chủ yêu là trà, nhưng cà phê ở đó cũng ngon ko kém các quán cà phê khác.
Mình thích quán trà, vì không gian đẹp, rộng, ấm áp và yên tĩnh, thấy rất thanh bình, đôi khi các vật dụng bài trí trong quán, như tranh gốm, mành tre, câu thư pháp, hoa chuối rừng đỏ tươi.. mộc mạc mà gần gũi, như gợi lại cho mình nhớ về làng quê nơi mà mình đã lớn lên ở đó...
Làm sổ sách nhiều khi nhức hết cả đầu.:wall: :D Nên đôi khi mình tìm đến quán trà là như thế. Nhấp ngụm trà nóng thơm hương, nhâm nhi miếng long nhãn, miếng táo tàu, cái bánh đậu xanh... thả hồn qua cửa sổ ... thấy chẳng còn căng thăng mệt nhọc gì nữa.
Chẳng biết có nhiều người thích trà như mình ko nhỉ.?
Mình hay ngồi ở Trà Thiên Sơn. Bây giờ họ có 2 quán rồi, đều rộng và đẹp. Mình rất thích. 1 quán ở 65 Trung Liệt, 1 quán ở 88 Thanh Nhàn.

Có trang web nữa
Quán trà Thiên Sơn

Chúc mọi người vui vẻ :1luvu::1luvu::1luvu:

quán này thỉnh thoảng đi nộp tờ khai vẫn đi qua nhưng chưa vào lần nào hehe

L

Luuly9

Guest
21/11/09
3
0
0
Hà Nội
Hi hi, mình đến rồi, quán đẹp đấy, rất đẹp là khác.. Trà thì mình cũng ko sành nhưng thấy uống cũng được.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
với mình đơn giản lắm!
Bạn vui là mình vui lắm rồi.
Bạn thấy sao?
Cuộc sống online của Webekeoan?
Mình vui lắm!!!!

Này, bạn có phải là .... không đấy??? :036:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Hình như đúng....! tên người này có 1 chữ "a" nằm tất cả trong chữ"TRÀ" thì phải.

L

Luuly9

Guest
21/11/09
3
0
0
Hà Nội
Có nhiều bạn trên wkt cũng vui thật đấy chứ..:1luvu::1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA