cho mình hỏi về chứng từ kế toán

• Thread starter BigBoss
  • Ngày gửi
B

BigBoss

Guest
9/6/05
4
0
0
41
ha noi
bạn nào có thể giúp mình về mẫu chứng từ kế toán:
- Phiếu nhập kho (Mẫu số 01-VT)
- Hoá đơn GTGT (Mẫu số 01-GTGT)
bạn nào có những mẫu này thì cho mình xin nhe! con nếu các bạn ko có nhưng biết có thể tìm được ở đâu thì cũng chỉ giúp mình với nhé!
Thanks! trước nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
Bạn có thể tham khảo đường link này nhé:
http://www.gdt.gov.vn/index.jsp?scr=1024
bạn vào phần: các thủ thục về thuế là có đấy nhé.
Chúc bạn thành công. :two:

B

BigBoss

Guest
9/6/05
4
0
0
41
ha noi
mình đã vào thử rồi!

bạn ơi mình đã vào thử rồi! nhưng cái mình cần đấy là mẫu hoá đơn cơ! bạn có biết đâu có nữa ko? chỉ mình với! cảm ơn bạn nhiều!

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
BigBoss nói:
bạn ơi mình đã vào thử rồi! nhưng cái mình cần đấy là mẫu hoá đơn cơ! bạn có biết đâu có nữa ko? chỉ mình với! cảm ơn bạn nhiều!
xin lỗi nhé.
Bạn có thể đến cửa hàng 3 A -Phan Huy trú(xem qua sách : hệ thống kế toán doanh nghiệp vừa và nhỏ.(ở đó có tất cả các mẫu chứng từ đó).
Chúc bạn thành công,

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Vấn đề ở đây là bạn ý muốn ăn sẵn cơ, chẳng phải đi đâu cả, chẳng tốn một đồng, cũng không cần tốn công sức gì, chỉ chờ vào WKT là có ngay hoặc mẫu biểu đó tự động nhảy vào hòm thư của mình.

Mọi thứ đâu chỉ có thể chờ sung rụng?

Ngày xưa làm luận văn tốt nghiệp mình còn phải tự đánh mẫu Tờ Hóa đơn GTGT và Phiếu nhập kho... nữa.

be hay cuoi nói:
Bạn có thể đến cửa hàng 3 A -Phan Huy trú(xem qua sách : hệ thống kế toán doanh nghiệp vừa và nhỏ.(ở đó có tất cả các mẫu chứng từ đó).

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
to : bigboss ( ông chủ " nhỏ")
Tất cả các mẫu chứng từ kế toán bạn đang tìm và nhiều mẫu chứng từ kế toán cũng như các mẫu sổ bạn có thể tìm trong sách " hướng dẫn thực hành chế độ kế toán mới" của TS Phạm văn Dược và Đặng Kim Cương. Chúc thành công.

N

nguyenmanhha

Guest
16/6/05
3
0
0
41
Yen Bai
cho hỏi về tài khoản 009.
tài khoản này phản ánh điều gì cụ thể ?
cám ơn

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
22
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Các bạn khó tính với "sếp lớn" quá
Người ta đã xin cái gọi là mẫu số xx-yyy, có nghĩa là cần mẫu có sẵn của cơ quan có đủ thẩm quyền ban hành
Nếu có thì cho, không có thì thôi. Chắc Sếp cũng không cần mẫu tự thiết kế của đơn vị khác đâu nhỉ.

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
22
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Sếp ơi, sếp chịu khó vào trang Web của Bộ Tài Chính mà kiếm các thông tư sau nhé:
TT 120/2002-BTC ngày 30_12 Hướng dẫn thi hành 89/2002/NÐ-CP ngày 07/11/2002 của Chính phủ về việc in, phát hành, sử dụng, quản lý hoá đơn
TT 099/2003-BTC ngày 23_10 Hướng dẫn sửa đổi, bổ sung 120/2002/TT-BTC ngày 30/12 HD thi hành 89/2002/NĐ-CP ngày 7/11 về việc in, phát hành, sử dụng, quản lý hoá đơn.
Trong đó có nhiều biểu mẫu lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA