Vòng 2 giải ICT 2009, WEBKT-TRÍ TUỆ VIỆT: "Nóng"

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Mặc dù đang phải chịu cái giá rét của mùa đông, nhưng người hâm mộ và các cầu thủ đang như lửa thiêu bới cái nóng của trận đấu tới, trận vòng 2 của giải bóng đá kết nối đam mê 2009 do 1Vs tổ chức. Vậy trận đấu tới rực lửa vì sao, vì cái gì?

Nóng vì sự đối đầu giữa OTO và webketoan.

Nóng vì tính chất quyết định của trận đấu, đội nào thắng sẽ giành suất lọt vào bán kết và chắc suất đá sân thủy lợi.

Nóng vì nếu lọt vào bán kết,OTO cùng TTV sẽ được lót tay 5M từ Ban lãnh đạo.

Nóng vì OTO đang muốn thể hiện mình tại TTV và tại giải này.

Nóng vì trận đấu được các cầu thủ và người hâm mộ hâm từ đầu tuần, đây có lẽ sẽ là trận đấu khó khăn nhất của webketoan, và là trận đấu hấp dẫn nhất của giải đấu theo nhận định cuả giới chuyên môn.

Hy vọng trận đấu sẽ nóng hơn nếu webketoan có nhiều hơn 2 CĐV.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cinemax

Jole Black
29/10/08
56
0
0
HN
Hay là bán trận thắng cho OTO rùi lấy 3M???? :dance2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Có nên treo giải cho trận đấu này không nhỉ?
Theo các bạn nếu là giải thưởng các bạn muốn cái gì?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Có nên treo giải cho trận đấu này không nhỉ?
Theo các bạn nếu là giải thưởng các bạn muốn cái gì?

Chị ơi, nếu BQT quan tâm đến giải đấu này, và đặc biệt là trận đấu sắp tới. Và để cổ vũ anh em thêm quyết tâm thì ................em xin thay mặt đội bóng chân thành cám ơn BTQ ah. :1luvu:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
BQT hội ý nhanh và quyết định tặng 200K/ mỗi bàn thắng ghi vào lưới đối thủ :)

Xin thay mặt đội bóng em xin cám ơn BQT! Và xin nhận giải thưởng của BQT.

namkt

namkt

Trung cấp
13/9/06
154
0
16
hanoi
Cứ làm 3 bàn thì uống bia thoải mái

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
61
3
8
37
ha noi
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
vô ní nhể....BQT ko tính đến em sao...he he he ko thủng lưới mới khó chứ ghi bàn khó gì

M

melody 106

Guest
16/4/08
3
0
0
HÀ NỘI
hehe, Đề nghị BQT xem xét nên có phần thưởng cho anh Thumper nếu giữ sạch lưới trong suốt trận đấu nêu không em nghĩ anh Thumper dễ bán độ cho anh OTO mỗi qua 500 xin lem :004::004:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
hehe, Đề nghị BQT xem xét nên có phần thưởng cho anh Thumper nếu giữ sạch lưới trong suốt trận đấu nêu không em nghĩ anh Thumper dễ bán độ cho anh OTO mỗi qua 500 xin lem :004::004:
Bán độ thì nhanh nổi tiếng nhỉ? Nó cũng là một hình thức quảng cáo mình! Hay ẻm Thumper thử coi (đã chọn diễn đàn này, đã chọn nghề này thì hiếm mừ)
:004:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Mặc dù đang phải chịu cái giá rét của mùa đông, nhưng người hâm mộ và các cầu thủ đang như lửa thiêu bới cái nóng của trận đấu tới, trận vòng 2 của giải bóng đá kết nối đam mê 2009 do 1Vs tổ chức. Vậy trận đấu tới rực lửa vì sao, vì cái gì?

Nóng vì sự đối đầu giữa OTO và webketoan.

Nóng vì tính chất quyết định của trận đấu, đội nào thắng sẽ giành suất lọt vào bán kết và chắc suất đá sân thủy lợi.

Nóng vì nếu lọt vào bán kết,OTO cùng TTV sẽ được lót tay 5M từ Ban lãnh đạo.

Nóng vì OTO đang muốn thể hiện mình tại TTV và tại giải này.

Nóng vì trận đấu được các cầu thủ và người hâm mộ hâm từ đầu tuần, đây có lẽ sẽ là trận đấu khó khăn nhất của webketoan, và là trận đấu hấp dẫn nhất của giải đấu theo nhận định cuả giới chuyên môn.

Hy vọng trận đấu sẽ nóng hơn nếu webketoan có nhiều hơn 2 CĐV.

Hehe đúng là omar đã hâm nóng tinh thần cổ vũ và sự hưởng ứng của thành viên CLB cho trận đấu sắp tới thật rồi.

Cá nhân OTO và đội bóng TTV cũng đặt quyết tâm rất cao cho trận đấu tới, nhưng tinh thần FAIR PLAY vẫn luôn đặt hàng đầu dù chiến thắng hay thất bại thì OTO vẫn là 1 phần của đội bóng WKT FC, đối đầu này chỉ là nhất thời và trong khuân khổ 1 giải đấu,.... Các giải đấu khác OTO lại cùng 1 chiến tuyến để chiến đấu hết mình vì WKT FC. :1luvu::1luvu:.

Trở lại với trận đấu sẽ diễn ra vào cuối tuần này, mặc dù là 2 đội phải quyết đấu để khẳng định vị thế của mình tại bảng đấu và sớm có khả năng dành vé vào bán kết. Tuy nhiên đây cũng không phải là trận đấu 1 mất 1 còn, đội chiến thắng thì đươc rất nhiều, nhưng đội thua cũng không phải là mất tất cả vì cơ hội vẫn còn cho đội thua ở lượt trận cuối cùng,..,

Có thể nói trận đấu tới sẽ là sự trở lại của những người cũ,... ngoài OTO trong thành phần TTV sẽ gặp lại hầu hết những người đã cùng sát cánh bên nhau trong khoảng thời gian rất dài....có thể hiểu lối đá, sở trường sở đoản của từng cầu thủ WKT FC. Thì ngược lại bên WKT FC cũng có Tùng Cheec 1 thành viên của TTV, nên việc hiểu lối đá và điểm mạnh điểm yếu của đối thủ cũng không phải là việc khó.

Hy vọng đây sẽ là 1 trận cầu hay, nhiều cảm xúc cho cả 2 đội. Nào các bác phó nháy còn chần chừ gì nữa hãy chuẩn bị cho mình những góc ảnh đẹp nhất để lưu lại những dấu ấn đẹp mắt của trận cầu đinh này nhé!! :1luvu:

P

phambackt

Guest
12/2/08
15
0
1
37
Hà Nội
Trời ơi 200k/bàn anh em cố gắng làm 5 quả nhé. Máu lắm rồi :dance2:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Chị ơi, nếu BQT quan tâm đến giải đấu này, và đặc biệt là trận đấu sắp tới. Và để cổ vũ anh em thêm quyết tâm thì ................em xin thay mặt đội bóng chân thành cám ơn BTQ ah. :1luvu:

Chuẩn, điều duy nhất tạo sức mạnh thực sự cho các cầu thủ WKT là sự cổ vũ nhiệt tình của các thành viên trong Diễn đàn.

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
23
0
1
22/335 Nguyen Trai
Chuẩn, điều duy nhất tạo sức mạnh thực sự cho các cầu thủ WKT là sự cổ vũ nhiệt tình của các thành viên trong Diễn đàn.

ồ zê!
em thề, em hứa, em đảm bảo sẽ update nhanh nhất, nóng nhất các thời điểm của trận đấu cho cả nhà..... :angel::angel:
:1luvu::1luvu::1luvu:
Đang ngổn ngang nhiều việc, lũ lụt ngập đầu:wall:, giờ chỉ mong đến thứ 7:036:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
23
0
1
22/335 Nguyen Trai
vô ní nhể....BQT ko tính đến em sao...he he he ko thủng lưới mới khó chứ ghi bàn khó gì

"ghi bàn khó gì"? đôi khi việc khó làm ngon nghẻ nhưng "khó gì" lại vật vã mà ko xong đới.:004:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ngày mai lại chiến thắng nhé cả nhà.

@BQT: Ngày mai BQT sẽ cử người đi trao giải luôn chứ ah? :1luvu:

huemis