Lỗi system error: -2146697210 khi chạy phần mềm TNCN 2.2 hoặc TNCN 2.3

• Thread starter thuy_bui
  • Ngày gửi
T

thuy_bui

Sơ cấp
14/8/07
23
0
1
37
Hai phong
Khi mình cài phần mềm TNCN 2.2 hoặc 2.3 trên Window XP thì không có vấn đề j, nhưng khi mình chạy thì máy báo lỗi: system error: -2146697210 nên mình không thể thêm dòng, xoá dòng. Các bạn giúp mình khắc phục lỗi này nhé!
Mình cảm ơn nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cunbim

Sơ cấp
mình cũng đang kê khai bổ sung mã số thuế cá nhân nhưng khi cài phần mềm tncn 2.3 thì bị báo lỗi -214669710 hoặc XML document must have a top level elememt. và không dùng được F5 để thêm dòng. Anh chị nào có cách khắc phục chỉ cho em với,

kiengxanh

kiengxanh

Guest
10/10/09
17
0
0
go vap _tp ho chi minh
Khi mình cài phần mềm TNCN 2.2 hoặc 2.3 trên Window XP thì không có vấn đề j, nhưng khi mình chạy thì máy báo lỗi: system error: -2146697210 nên mình không thể thêm dòng, xoá dòng. Các bạn giúp mình khắc phục lỗi này nhé!
Mình cảm ơn nhiều!

Mình cũng đã gẳp trường hợp tương tự như bạn khi cài đặt fần mềm TNCN 2.2, mìnnh đã thử nhiều cách,but cách duy nhất có hiệu quả là cài lại win của máy bạn,vì có thể máy của bạn bị virút nhiều làm lỗi khi chạy fần mêm,hihi,chi có cài lại win thôi bạn ah,chào bạn,chúc bạn thành công :015:

B

Baden

Guest
22/12/07
2
0
0
Ha Noi
Máy vi tính của mình cài win mới hoàn toàn cũng vẫn bị lỗi đó. Trong khi trước đấy máy mình có vi rut nhưng vẫn dùng được, lạ thật...

S

snow2008

Guest
18/8/10
6
0
0
Bình Dương
phần mềm đăng ký MST TNCN 2.3 bị lổi

máy mình cài hệ window SP, nên cũng không sử dụng được pm ĐKT TNCN 2.3 bây giờ phải làm sao đây, mỏi lần mở lên cũng bị báo như vậy, gọi vào chi cục thuế nói mình không biết cài đạt mình tức lắm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA