Thắng và thua

• Thread starter tinh_tinh
  • Ngày gửi
T

tinh_tinh

Guest
Chào mọi người!

Đười ươi bây giờ mới quay lại được do 1 thời gian dài chấn thương và nhiều lý do khác :wall::wall:
Sau khi tái xuất giang hồ, nhờ sự giúp đỡ tận tình của các đồng đội nên tinh_tinh đã ghi được 2 bàn (FootballFootball): Một bàn nhờ omar và 1 nhờ Tùng chéc.
Qua trận đầu thắng tưng bừng khói lửa :dance2:, tinh_tinh có 1 ý kiến thế này thôi:
Trận tới mình sẽ đá với đội của ongtroioi (cũng từng là 1 thành viên của web), theo thông tin mật thì đội bạn cũng tương đối mạnh.
Mong rằng trận tới sẽ có nhiều cổ động viên tới để tăng sức chiến đấu cho anh em.
Riêng tinh_tinh sẽ cố gắng hết mình.
Chúc đội bóng đoàn kết và chiến thắng :beer:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phambackt

Guest
12/2/08
15
0
1
37
Hà Nội
Anh Tinh Tinh đá quá hay. Mong là trận tới anh làm thêm vài quả nữa cho hoành tráng. Hi vong là trân tới sẽ được ra sân để sát cánh cùng anh chiến đấu vì mầu cờ sắc áo Web Kế toán. Quyết thắng :two:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Pác Tinh Tinh hả ............ghi nhiều bàn còn lấy tiền VUA PHÁ LƯỚI ( để trả tiền cho em he he he )

TRẬN NÀY PHẢI THẮNG để trận sau em lên tiền đạo...cho thèng Kẹo nó về bắt gôn.....Chân sút đẳng cấp như em ko ghi bàn hơi phí HÍ HÍ HÍ

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Chào mọi người!

Đười ươi bây giờ mới quay lại được do 1 thời gian dài chấn thương và nhiều lý do khác :wall::wall:
Sau khi tái xuất giang hồ, nhờ sự giúp đỡ tận tình của các đồng đội nên tinh_tinh đã ghi được 2 bàn (FootballFootball): Một bàn nhờ omar và 1 nhờ Tùng chéc.
Qua trận đầu thắng tưng bừng khói lửa :dance2:, tinh_tinh có 1 ý kiến thế này thôi:
Trận tới mình sẽ đá với đội của ongtroioi (cũng từng là 1 thành viên của web), theo thông tin mật thì đội bạn cũng tương đối mạnh.
Mong rằng trận tới sẽ có nhiều cổ động viên tới để tăng sức chiến đấu cho anh em.
Riêng tinh_tinh sẽ cố gắng hết mình.
Chúc đội bóng đoàn kết và chiến thắng :beer:

Thế mà thằng này bảo mình cuối tuần phải đi công tác :wall:

Hị hị trận này báo chí tung hoả mù ghê đây, Thông tin mật của chú không đúng lắm đâu. Chính xác là ĐỐI THỦ RẤT MẠNH :004:
Túm lại là 2 đội sẽ ra sân với đội hình mạnh nhất và thi đấu hết mình:1luvu::1luvu:

T

tinh_tinh

Guest
Thanks mọi người nhiều, mình ko phải xem thường đối thủ trận tới, cũng không quá hy vọng vào tiềm lực của web. Sau trận đấu mới biết ai thắng, ai thua.
Mình hy vọng vào tính đoàn kết của đội.
Với mình, ĐOÀN KẾT là chiến thắng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA