Thái Bình - Tất niên và chào đón năm mới 2010

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sắp hết năm 2009 roài, còn có hơn 1 tháng tý xíu là bước sang năm mới 2010.

Năm nay tết dương lịch rơi vào thứ 6, nên chắc nhìu người được nghỉ xuyên tới hết chủ nhật.

Mí ngày đó tính về TB gặp gỡ mọi người. Không bít nhà mình có tính tụ tập nhân dịp Noel (muộn) tất niên và chào đón năm mới luôn không nhỉ?

Mọi người cho ý kiến luôn hen, cafe cũng okie luôn:

1. Tết dương lịch này gặp mặt

2. Giáp tết âm lịch (vụ này có vẻ khó vì nhìu người có gia đình với cả cuối năm bận rộn)

3. Qua tết (ngày 3 hoặc ngày 4 chi đó)

Sau khi chốt thời gian thì nhà mình tiến bước tiếp theo là tìm địa điểm. Nếu mọi người k ngại thì có thể về nhà em làm nồi lẩu ngồi nhâm nhi cũng ok

Pà kon cô bác cho ý kiến tại đây luôn hen.

Tks

Tigon

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
em thấy ý kiến đó hay quá. vậy làm khoảng thứ 7 hoặc chủ nhật đi(tết dương lịch).mình làm tết dương lịch và noel trước, sau đó bàn đến vụ tết âm lịch sau. hiii, ăn ở nhà chị gon thì tuyệt quá, lại được chèo thuyền rồi,hhee,bố mẹ chị gon lại rất thoải mái nữa.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe chị bồ kết ba Gôn nấu ăn tuyệt vời nhất là món cá úp vung nướng ngon hok thể tả nhà hàng cũng phải thua xa. Nhưng anh DVD lại mời 31/12 về nhà anh ý ăn, hok biết thế nào pà kon góp ý nhen. Lần này nhà mình ăn uống tự nấu nướng cho vui chứ ra ngoài hàng ăn hoài chị em hok được dịp trổ tài mai một hết kỹ thuật nấu nướng hehe:yo yo (42)::yo yo (43):
Từ giờ cuối năm sẽ làm 2 vụ nhen pà kon, 1 vụ tết dương lịch, 1 vụ tết âm lịch để cho những người ở xa hok về được tết dương còn có dịp gặp mặt nhau nữa chớ.:yo yo (1):

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Dù không biết từ giờ đến hôm đó có được nghỉ không nhưng vẫn đăng kí một xuất không đi kèm . Tớ xung phong làm chân nhặt rau rửa củ vì hem bít nấu nướng giề cả . :smile3:. Hum qua mới được chứng kiến anh DVD xỉn trông đến bùn cười hum đó có nhiều người bị sỉn chắc vui lắm đây . Nôn nóng quá pà con ơi..................

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Ờ mà quên nữa tớ có ý kiến nho nhỏ này không biết có được không nhỉ ? Khi đến gặp mặt yêu cầu các thành viên mỗi người cầm theo một món quà nho nhỏ , tự tay mình chọn , tự tay mình gói gém cẩn thận , Các anh ko biết gói có thể "dúm" giấy sao cho kín là được. Mang đến cuộc gặp mặt. " Giấu kĩ đi nhé" . Sau đó đại diện Box sẽ bốc thăm vị trí ngồi của các thành viên và đánh dấu ghép đôi trong bí mật . Sau đó sẽ công bố kết quả ghép đôi. Ai được ghép vào đôi sẽ phải đi cùng nhau cho đến khi kết thúc buổi gặp mặt. Và các cặp đôi sẽ trao đổi quà lưu niệm cho nhau , thể hiện tình thương mến thương. Bác nào đồng ý cho em tràng vỗ tay nhỉ ???:015:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Hum nay mọi người được nghỉ nên chẳng có ai lên cho ý kiến gì hít . Bùn nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dạ về nhà anh Duy cũng được. Về cho bít cửa bít nhà, nhưng mừ hôm ý em hok có xe đâu

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Không ai hỏi ý kiến mình nhỉ..Ông trùm các cuộc nhậu mà..hehe..mấy đứa em gái định đánh lẻ hả..
Thái bình không say không về..hehe
Bà già Dinh dạo này hóng gớm nhỉ..?

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Không ai hỏi ý kiến mình nhỉ..Ông trùm các cuộc nhậu mà..hehe..mấy đứa em gái định đánh lẻ hả..

Ghét mẹt gọi điện hok nghe, nt hok nhắn lại mà còn kêu gì nữa. Tết dương lịch về được hok hay để tết âm đây. Trùm nhậu gì mà xa tít mù khơi

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội

Phải là Thái Bình say rồi ko về mới kinh chứ ko say ko về thì ko kinh

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Hehe bà chị ui tửu lượng tên nì kinh kém say hắn hok về bắt vạ chị thì chít:yo yo (48):

He he he đợi hắn uống say rồi thì bít giề nữa mà sợ chứ . Quan trọng là say đã vì lúc say ng ta nói thật lắm á . Có muốn bíêt gì thì hỏi hắn khai cho nghe ko hơn sao??? Ý chị alf thế đó

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội

hiii, thế hôm đó anh trai về đuợc không?cố gắng về nhé bác.
em thấy ở nhà anh DVD cũng được, em thi chỗ nào cũng được(dễ tính)
@chị thuy: ý kiến của chị hay quá, thế là em chắc chắn có quà mang về rồi:dance2:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Re PODL nhá : Hum đó ai cũng có quà mờ . Nhưng em cũng phải cuẩn bị quà đi nhá bít đâu em bị ghép với chị ko có quà chị ko cho về đâu á :030:

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
Re PODL nhá : Hum đó ai cũng có quà mờ . Nhưng em cũng phải cuẩn bị quà đi nhá bít đâu em bị ghép với chị ko có quà chị ko cho về đâu á :030:

chị yên tâm, nếu được ghép với chị em sẽ dành cho chị món quà mà chị thích nhất..hehee!!!!:1luvu:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
chị yên tâm, nếu được ghép với chị em sẽ dành cho chị món quà mà chị thích nhất..hehee!!!!:1luvu:

Thế thì thích nhất roài . Vậy chị mong hôm đó chị sẽ được bốc thăm ghép đôi với em nhá

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tớ có quà rồi. Chia sẻ với ai sẽ bốc thăm cùng cặp với tớ nhá he he

À, bác nào có xe cho em đăng ký trước với

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
335
1
0
000
Trời nhanh quá vậy, các bác cuối năm hình như ít bận thì phải chả bù cho em chút nào cả. Thế các bác định nhậu khu vực nào đấy để em còn biết mà ghé qua chứ nhỷ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA