Giám đốc cho công ty mượn xe ô tô

• Thread starter ngocbichdm
  • Ngày gửi
N

ngocbichdm

Sơ cấp
18/4/09
19
0
1
tp.Ho Chi Minh
Chào Anh Hải Tâm!
Hôm qua , em có hỏi về vấn đề Giám Đốc cty cho cty mượn xe ô tô trong buổi ra mắt sinh hoạt câu lạc bộ Share Club.Cảm ơn anh đã giải thích , Anh ơi ! anh có thể gởi cho em cái văn bản mà anh nói đến vấn đề này không để em trình cho sếp biết.Em không biết là post bài này ở đây có đúng không, mong ban quản tri thông cảm.Em xin cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuyna24

Guest
20/3/08
12
0
0
39
Thành phố Thanh Hoá
Chào Anh Hải Tâm!
Hôm qua , em có hỏi về vấn đề Giám Đốc cty cho cty mượn xe ô tô trong buổi ra mắt sinh hoạt câu lạc bộ Share Club.Cảm ơn anh đã giải thích , Anh ơi ! anh có thể gởi cho em cái văn bản mà anh nói đến vấn đề này không để em trình cho sếp biết.Em không biết là post bài này ở đây có đúng không, mong ban quản tri thông cảm.Em xin cảm ơn.

O
ngocbichdm
Chào Anh Hải Tâm!
Bạn ơi! mình cũng đang vướn vấn đề giống bạn, vậy hướng giải quyết như thế nào vậy chỉ mình với
Cảm ơn nhiều nhiều

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
ngocbichdm: Mình nhớ là đã giải đáp cho bạn qua tin nhắn hay email rồi thì phải ? Mình đã giải đáp những gì và bạn chưa thỏa mãn những điểm nào ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA