Vào vòng trong

• Thread starter tinh_tinh
  • Ngày gửi
T

tinh_tinh

Guest
Hi cả nhà !
Sau trận vừa rồi, tinh_tinh có ý kiến thế này:
Điểm mạnh: Đoàn kết (cái này tinh phê nhất:1luvu:)
Điểm yếu: rất nhiều nhưng có thể khắc phục được :dance2:
Trong đó có 1 số cầu thủ không chuẩn bị thể lực thật sự ngon lành (trong đó có cả tinh_tinh :wall:)
Với lối đá quyến rũ của bộ 3 tấn công (đẹp trai :004:) : tinh_tinh, Tùng chéc, Vượng omar. Đồng phong cách "THÉP" của hàng hậu vệ (khá nhiều sự lựa chọn), thủ thành "ROCK" thumper Hy vọng trận tới web sẽ có 1 trận cầu đẹp mắt.
Thanks mọi người đã và sẽ đến cổ vũ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Trận này cũng thuộc dạng kinh điển đấy. Vì hqua Omar vừa cập nhật tỷ số trận Muare và Vnex rồi, VnEx thắng 1-0, cục diện như sau:

1. Webketoan 4 điểm Tỷ lệ +2
2. TTV 4 điểm Tỷ lệ +1
3. Vnexpress 3 điểm Tỷ lệ 0
4. Muare 0 điểm Tỷ lệ -3

Như vậy 2 suất lọt vào vòng trong vẫn còn nguyên cửa cho cả 3 đội WKT, TTV, Vnexpress. Đối với WKT,trận đấu cuối là trận đấu khó khăn bởi với Vnexpress, họ phải thắng thì mới lọt vào vòng bán kết. Trong khi TTV đối đầu với 1 Muare không còn hy vọng gì.

ÍT nhất chúng ta phải có kết quả hoà thì mới lọt vào vòng bán kết.Hy vọng anh em ta sẽ cố gắng hết sức để đựơc đi tiếp.

To tinh_tinh: Dạo này hay vào diễn đàn phết nhờ?? he he.

Sửa lần cuối:
T

tinh_tinh

Guest
Vô địch

Tình hình là tớ thấy cũng có nhiều người đọc bài của tớ đấy chứ, nhưng không thấy ai trả lời hay cổ động đội bóng tí nhỉ.
Mong lần sau các bác có ghé qua thì cũng cổ động tinh thần anh em tý.
Thanks mọi người.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Trận sắp tới thì phải thắng chứ ko tính bài hoà àh........mà thắng là pác Tinh Tinh, Omar và ku Chéc chịu trách nhiệm đó..........

Hậu phương đã coá em roài các pác khỏi lo he he he .....quyết chỉ để thủng lưới 1 bàn thôi...còn lấy suất Thủ môn xuất sắc nhất giải đấu chứ

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Trận sắp tới thì phải thắng chứ ko tính bài hoà àh........mà thắng là pác Tinh Tinh, Omar và ku Chéc chịu trách nhiệm đó..........

Hậu phương đã coá em roài các pác khỏi lo he he he .....quyết chỉ để thủng lưới 1 bàn thôi...còn lấy suất Thủ môn xuất sắc nhất giải đấu chứ

Hehe cố gắng của cu Thủm nghe gặp nhiều khó khăn đây. Thủ môn của TTV FC chưa để thủng lưới bàn nào đâu :004::004:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tình hình là tớ thấy cũng có nhiều người đọc bài của tớ đấy chứ, nhưng không thấy ai trả lời hay cổ động đội bóng tí nhỉ.
Mong lần sau các bác có ghé qua thì cũng cổ động tinh thần anh em tý.
Thanks mọi người.

Kinh nhở, chắc dạo này thiếu Mờ bê bê gờ đây.

he he.

Toàn đội quyết tâm chiến thắng tại vòng cuối. Nếu TTV và webketoan cùng vào thì ngay sau trận đấu chắc chắn sẽ có 1 cuộc giao lưu trên sân hàng Bia, và sau đó trên ssân gì nữa thì a e bố trí:D

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
23
0
1
22/335 Nguyen Trai
Kinh nhở, chắc dạo này thiếu Mờ bê bê gờ đây.

he he.

Toàn đội quyết tâm chiến thắng tại vòng cuối. Nếu TTV và webketoan cùng vào thì ngay sau trận đấu chắc chắn sẽ có 1 cuộc giao lưu trên sân hàng Bia, và sau đó trên ssân gì nữa thì a e bố trí:D

bác ới!!!
Sân hàng Bia là sân nào ah? Em có 1 Plan này kinh khủng lắm rồi... đảm bảo các bác Shock.... và CHIẾN với 200% công lực luôn hí hí:004::004::004:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
bác ới!!!
Sân hàng Bia là sân nào ah? Em có 1 Plan này kinh khủng lắm rồi... đảm bảo các bác Shock.... và CHIẾN với 200% công lực luôn hí hí:004::004::004:

Thì trình luôn Plan ra cho anh em biết đi, còn úp mở gì nữa :015:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
23
0
1
22/335 Nguyen Trai
dạ các bác đánh võng sang F5 cafe hộ em cái.... chứ bây giờ em lại "trình bày" bác "Ét Min" lại giải em lên quận thì sợ lắm.... em không đỡ được ạ!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Đề nghị tập chung vào chuyên môn. Bàn kế hoạch cho trận đấu cuối cùng vòng bảng
Mục tiêu: Chỉ thắng - không hòa - không thua

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
He he trận này căng đấy....
P ầu Ky nói chí phải : đúng là Bà Pầu của đội bóng có khác he he. Pầu xem treo giải thưởng trận này thế nào nhỉ .....

@ pác Omar và p ác OTO...hôm nay 2 pác đá " yếu" thế....em ngồi trên văn phòng ngó xem 2 pác thể hiện mà nản quá chời....

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
@ pác Omar và p ác OTO...hôm nay 2 pác đá " yếu" thế....em ngồi trên văn phòng ngó xem 2 pác thể hiện mà nản quá chời....

Hơ hơ, chả hiểu cu Thủm này ở đâu mà lại ngó đc mình chơi bóng, lại còn nhận xét lung tung nữa chứ. Hôm qua OTO đá hay thế cơ mà :004::004:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
[/COLOR][/B]

Hơ hơ, chả hiểu cu Thủm này ở đâu mà lại ngó đc mình chơi bóng, lại còn nhận xét lung tung nữa chứ. Hôm qua OTO đá hay thế cơ mà :004::004:

he he thiếu 1 đoạn...nhân xét của em trong 15 phút đầu tiên, he he hôm qua ra nhận phòng tại sân Mỹ Đình ngó thấy pác và pác Omar hò hét mới ngó ra xem chút....

He he giờ em được xem đá bóng miễn phí rồi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA