Tồn kho nhiều? cách sử lý?

• Thread starter hoahuongduong86
  • Ngày gửi
H

hoahuongduong86

Cao cấp
21/8/07
236
1
18
37
Ha Noi
công ty em cứ nhập ùn ùn đầu vào, giờ phân bổ em thấy thừa ra nhiều quá! tồn kho nhiều quá, giờ em phải làm thế nào để giảm bớt hàng tồn kho ah? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp em.
em xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoahuongduong86

Cao cấp
21/8/07
236
1
18
37
Ha Noi
anh chị nào lắm được phần này giúp em với!

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
công ty em cứ nhập ùn ùn đầu vào, giờ phân bổ em thấy thừa ra nhiều quá! tồn kho nhiều quá, giờ em phải làm thế nào để giảm bớt hàng tồn kho ah? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp em.
em xin cảm ơn!

Bạn nhập đầu vào cái gì? Để làm gì? Bạn cần phân bổ gì? Bạn phải nói rõ mọi người mới giúp bạn được!

H

hoahuongduong86

Cao cấp
21/8/07
236
1
18
37
Ha Noi
Vâng, em nhập đầu vào gỗ, phân bổ làm khuôn cửa và cánh cửa, cửa đi cửa sổ, làm các bộ bàn ghế và các thùng gỗ.

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Vâng, em nhập đầu vào gỗ, phân bổ làm khuôn cửa và cánh cửa, cửa đi cửa sổ, làm các bộ bàn ghế và các thùng gỗ.
Cty bạn là chuyên về làm hàng mỹ nghệ để bán?và nhập vật tư về để sản xuất? nếu xuất dùng chưa hết thì vật tư bạn vẫn còn tồn kho,Nếu như thế có gì phaỉ lo lắng.

R

RohanJP

Cao cấp
6/8/08
346
1
0
41
ha noi
chắc có nhiều uẩn khúc trong đó nên mới muốn giải quyết bớt hàng tồn kho chứ gì.Bạn cần nói rõ là gỗ bạn nhập là gỗ đã sẽ hay nguyên khối, hay là đã thành phẩm thì mới có cách giải quyết được chứ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA