Co ban nao muon lam ke toan thue ko?

• Thread starter Huongkhanh
  • Ngày gửi
H

Huongkhanh

Guest
10/6/05
20
0
1
Ha noi
Hi, Cong ty minh dang can tuyen ke toan thue, luong tu 2-3 trieu, nghi thu 7 va CN, neu ban nao co kinh nghiem ve ke toan thue thi alo lai cho minh nhe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
U

underware

Trung cấp
13/5/05
128
1
16
Hochiminh City
Huongkhanh nói:
Hi, Cong ty minh dang can tuyen ke toan thue, luong tu 2-3 trieu, nghi thu 7 va CN, neu ban nao co kinh nghiem ve ke toan thue thi alo lai cho minh nhe!
Hi Hương Khanh, Cty bạn có chỗ ở cho người ở SG đến làm việc không?

H

Huongkhanh

Guest
10/6/05
20
0
1
Ha noi
hi..hi minh quen mat Cong ty minh o toa nha Vincom, Ha noi, so dien thoai :9742623 gap Huong nhe

D

dttmai1981

Guest
15/7/04
16
0
1
Cho mình hỏi chút, thế Công ty bạn làm về lĩnh vực gì? Địa chỉ ở đâu? Yêu cầu kinh nghiệm thế nào? Bạn trả lời mình với nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hương Khanh ơi, post lại lên box Thông tin tuyển dụng để mọi người còn biết, hơn nữa bạn cho thông tin chi tiết chút đi, Cty hoạt động lĩnh vực gì, yêu cầu về kinh nghiệm và trình độ ra làm sao,mình cũng đang muốn tìm việc ở HN đây. Chờ tin của bạn.Nhớ là phải gõ có dấu đấy ko thì bài của bạn sẽ bị xoá mà ko cần báo trước đâu.

Sửa lần cuối:
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
A, còn trên tiều đề bạn cũng cần để luôn là....Tại Hà Nôi luôn nhá, vì nhìn vào chẳng biết là ở nơi nào cả.

nedved

nedved

Guest
14/7/04
687
2
0
Xa xa nương dâu
to HuongKhanh

Bạn có thể để xuất này cho tớ được không, tớ có một người thân đang cần tìm việc.

Có kinh nghiệm làm kế toán 4 năm, 2 năm kế toán trưởng ở một công ty nhỏ.

Bạn có thể cho biết thêm một số thông tin về công ty của bạn được không, mình sẽ gọi điện lại cho bạn sau

Many thanks

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA