Hỏi về cách lấy số lượng trong excel

• Thread starter Phung Nhu
  • Ngày gửi
P

Phung Nhu

Guest
18/6/09
9
0
0
40
Biên Hoà
Em muốn lấy số lượng tồn đầu cuối kỳ ngày hôm nay làm tồn đầu kỳ cho ngaỳ sau nhưng cùng chung một ô thì em phải tính như thế nào
vd:1/12 sLĐK:500.000đ,SLCK:1000.000đ
vậy muốn lấy số lượng cuối kỳ của ngày 01 tây làm số đầu kỳ cuả ngày 2 tây thì phải làm sau
lưu ý:em chỉ làm một sheet duy nhất bao gồm cả 30 ngày
Mong anh chị giúp đở:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoa Mai

Hoa Mai

Trung cấp
25/2/05
141
0
16
41
Binh Duong
Em muốn lấy số lượng tồn đầu cuối kỳ ngày hôm nay làm tồn đầu kỳ cho ngaỳ sau nhưng cùng chung một ô thì em phải tính như thế nào
vậy muốn lấy số lượng cuối kỳ của ngày 01 tây làm số đầu kỳ cuả ngày 2 tây thì phải làm sau

Có nghĩa là bạn làm ngày nào xong là hủy ngày đó, số dư đầu kỳ dùng để +-*/ ra số cuối kỳ, thì làm sao số cuối kỳ lại nhảy lên làm số đầu kỳ nếu bạn không qua sheet khác, và làm sao nó biết khi nào nó nên nhảy lên làm số đầu kỳ, hay là nhảy liên tục mỗi khi có nhập hoặc xuất? Câu hỏi của bạn thú vị thiệt, nếu có ai làm được tôi cũng xin học hỏi!

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre

trên một ô Excel ko thể dùng dữ liệu đồng thời cho hôm nay & ngày mai được. SLiệu hôm nay muốn chuyển sang ngày ngày mai thì phải dùng trên một ô tính khác mà thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA