liên thông trung cấp lên đại học

• Thread starter nguyen lam ngoc
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
bằng tốt nghiệp của em khá hay TB, có trường KDCN HN, HV mở, Công đoàn với mấy trường nữa chị k nhớ nó k cần KN 2 năm đâu mà có hệ liên thông từ TC lên DH, học buổi tối, cấp bằng chính quy, chị vừa xin cho đứa em học xong nè,

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanh thai hoa

Guest
thế bạn nộp đơn vào học viện hậu cần ấy
học phí ở đó có 350 000/ tháng
nhưng jio đang có khóa ôn rôi
bạn đợi khóa sau nhé
hinh như ôn gần hết rồi đó
mình thấy ở đó là jia phải chăng, lại liên thông đc ngay

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
trước em học hệ trung cấp trường Mở bằng thì loại giỏi, em vẫn mún xin trường nào nó có mức học phí kinh tế 1 chút. chị xin cho em chị học trường nào vậy ạ. em cũng có đứa bạn học ở Công Đoàn nói là liên thông lên đại học nhưng học song 1,5 năm thì lại phải thi lên đại học cơ.
bao giờ thì trường Học Viện Hậu Cần tuyển thêm đợt nữa hà bạn? có khoa kế toán chứ. có gì bạn mail cho mình theo địa chỉ : nguyenlamngoc05@yahoo.com.vn nhé. thanks bạn nhìu nhìu
trên diễn đàn mình có anh,chị nào có thông tin về trường Lao Động xã hội thì chia sẻ cho em với, học ở thường đó có được ko ạ, em định thi lên hệ Cao Đẳng trường đó
cám ơn sự quan tâm của cả nhà

M

maika862010

Guest
16/3/10
10
0
0
Tp.hcm
chào bạn Nguyen ngoc lam
Mình đã từng học trung cấp tại truờng LD&XH, ở đó tuy học phí rẻ nhưng chất lượng ko được tốt lắm, mình học ra giờ không biết nghiệp vụ rành, mà khi đi xin việc cũng chẳng ai biết trường đó đâu(khó tìm việc ấy mà)

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
ây da, cũng nan giải quá, vậy biết học trường nào bây giờ nhỉ. những trường có tiếng 1 chút thì ko có hệ Cao Đẳng, chỉ có hệ CĐ lên ĐH. thôi thì cứ học tạm rùi thi lên Đại Học trường nào khá khá 1 chút cũng được.
cám ơn cả nhà nhìu nhìu!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA