Đàn ông làm kế toán?

• Thread starter Neo12345
  • Ngày gửi
N

Neo12345

Guest
11/6/07
4
0
0
Ha noi
Em chào các bác. Em vừa nhận được một tin hết sức bất ngờ, em được phân công làm kế toán tổng hợp các bác ạ. Nghe nói nghề kiểm tra, kiểm soát sai sót này mệt lắm. Các bác cho ý kiến giúp em với, em có nên nhận không?
Và đàn ông làm kế toán liệu có đụt đi không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Em chào các bác. Em vừa nhận được một tin hết sức bất ngờ, em được phân công làm kế toán tổng hợp các bác ạ. Nghe nói nghề kiểm tra, kiểm soát sai sót này mệt lắm. Các bác cho ý kiến giúp em với, em có nên nhận không?
chắc ko đâu, nhưng theo tui thấy đàn ông làm ktoan thương rất hiền thi phải :015:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Nhận và cố gắng học...nhậu !
Bạn có nghe nói về chị Út Tịch ở miền Tây leo lên ngọn dừa.... cho bọn đàn ông biết mặt không...:004:

linhlot

linhlot

Hãy như là cục đất...
28/2/08
461
4
18
Cu jut DakNong
Đàn ông con trai làm kế toán để tu luyện đức tính hiền hoà và cẩn thận hơn bạn a, nên nhận vì không mấy cơ hội đâu. chúc bạn thành công

T

THEANH154

Guest
10/8/09
0
0
0
cat hai-hai phong
Đàn ông con trai làm kế toán là chuyện bình thường mà.Có nhiều người rất giỏi và thành đạt với lĩnh vực này.Chúc bạn có đủ tự tin và trình độ để hoàn thành tốt công vệc này nhé.Chào thân ái và quyết thắng!

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
vậy ko biết đàn ông làm ktoan giỏi qua về có tính toán tiền bác với vợ con ko nhỉ :yo yo (18):

N

Neo12345

Guest
11/6/07
4
0
0
Ha noi
Đàn ông con trai làm kế toán để tu luyện đức tính hiền hoà và cẩn thận hơn bạn a, nên nhận vì không mấy cơ hội đâu. chúc bạn thành công

Công ty em cũng khá lớn, đứng trong top 100 VNR 2009. Vị trí ấy có mấy người cùng phòng bảo muốn làm mà không được, nhưng em cứ thấy sao ấy, em không thích lắm, vì trước đây em chỉ làm mảng tài chính thôi.
Em vẫn chưa hiểu vì sao coi nó là cơ hội ạ.
Làm vị trí này có dễ lên sếp không ạ?
Có cần học thêm bằng Kế toán trưởng không?

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
vậy ko biết đàn ông làm ktoan giỏi qua về có tính toán tiền bác với vợ con ko nhỉ :yo yo (18):

Về nhà Dở ẹc !

Tính cho thiên hạ giỏi như thần
Về nhà dở ẹc chẳng ra chi
Chuyện to chuyện nhỏ "bà" lo hết
Còn ta ngồi đó "tượng không hồn".:wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA